ถ้าผมอยู่คลับ อื่นจะเอาผมออกกลุ่มไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนากร คงถาวร, 18 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าผมอยู่คลับ อื่นจะเอาผมออกกลุ่มไหมครับ

1. ไม่เกี่ยวหรอกพี่เรามาตามกฎ มิตรภาพก้อเหมือนเดิมครับบ. ผมยังยุ่ spc club เลยย

2. ใจผมมัน nv น้ะ สักวันจะกลับมาขอเวลานิดนุง อย่าทิ้งกันน้ะครับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จะขับรถอะไรก็อยู่ได้หมดละคับถ้ามีใจให้กันคับ มิตรภาพมีให้กันตลอด

4. ขอบคุณครับพี่เอ

5. แต่มีคลับนึงมีคำถามมาว่า "มีอัลเมร่ามั๊ย" ha ha ha

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  7. แล้วทำไมถึงได้ขาย nv ล่ะคะ

8. ไขี่เวฟ125ยังอยู่ได้เล้ยยยยยย อิอิ

9. มีอัลเมร่ามั๊ย Pepzii D Teezood

10. 555555 ไม่มีเค้าไม่ให้อยู่นะ

ฮั่นแหน่ ยังมีลมหายใจ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้