เฮ้อ...กว่า compact จะสมบูรณ์....รถเมล์ซะนาน

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย SUPERGAME, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SUPERGAME

SUPERGAME New Member Member

8
    0
    0
    :D:Dเสร็จแล้ววววว...ค้าบ....ที่เคยปรึกษาพี่ๆน้องๆทุกท่าน เรื่อง compact วางเครื่องไรดี.....ก็เลยวาง j bo ไปคับ.....จากนั้นปัญหาก็ตามมา....แล้วกลายร่างมาเป็นงี้อ่ะ

2. JapaN_UraS

JapaN_UraS New Member Member

15
    1
    0
    ตีโป่งมาท่าวรายหรอคับ อยากตีโป่งบ้าง เปงfiber ชะปะ

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    โอ้วไม่น่าล่ะหายไปนานเลยคับ อิอิ สุดยอดคับๆๆๆรถสวยโหดจิงๆ โป่งนี่ทำที่ไหนมาคับเนียนมากเลยเหมือนของ YATT เลย
    ป.ล.รถเสดสวยๆแบบนี้แล้วก็ได้เวลามามีทติ้งเจอกันแล้วนะค้าบบบ อิอิ

4. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    แต่รถมึงพังนิ................555555......บรรทุก ญ เยอะไปหน่อยเมื่อคืน.....5555555

5. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    รถ สวย โหด มาก ครับ เกม

6. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    สวยมากๆงับ

อยากได้บ้าง ^^

7. SUPERGAME

8
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่ติชมครับ.....ทำที่ YATT ครับ......ราคารวมทำสีด้วยก็....ซื้อรถได้ครึ่งคันครับ.....โห....ไม่รู้ทำใจทำไปได้ไงอ่ะ......มิตติ้งหครั้งหน้า...ถ้ามีโอกาสขอแจมด้วยครับ.....มีเรื่องอยากถามมากมายเลยครับ

8. BiG FaT

510
    4
    0
    เอาหน่า...ทำออกมาแล้วสวยแบบนี้ก็คุ้มเลยคับสุดจิงๆ....ถ้ามีโอกาสก็มาแจ่มกันได้เลยนะคับ...ยินดีต้อนรับคับ อิอิ

9. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    เป็น ไง บ้าง ครับ วาง เจ มา ครับ วิ่ง ดี ไหม ครับ กิน น้ำ มัน มาก เท่า ไร ครับ ขอ ถาม เป็น แนว ทาง หน่อย น่ะ ครับ
    ปล. ยิน ดี ต้อน รับ เสมอ ครับ:cool::cool::cool:

10. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    สวย โหด Perfect มากครับผม

11. SUPERGAME

8
    0
    0
    ตอนนี้เรื่องเครื่องวางมาได้ดีมากครับ.....ขับสนุกมากๆ.....ไม่มีปัญหาเลย....เรื่องน้ำมันก็ประมาณ 8 โลอ่ะ.....อาจเป็นเพราะว่าทดเกียร์เน้นตีนต้นครับ.....เลยกินน้ำมันเยอะหน่อยคับ:sad:

12. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    สวยงาม มากคับ...โหดสุดๆ

13. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    โหดร้ายมาก....

14. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    แจ่มครับ น่าตีโปง่เหมือนกันนะครับ

15. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0

และแล้ว หมู ก็ หญิง ตรึมมมมมมมมมม

แต่ สวยอ่ะ คอมแพ็คอ่ะ อยากให้น้องฟ้าเราเป็งงี้มั่งอ่ะ

ดีใด้วยครับที่รถเสร็จ ของผมยังไม่เสร็จเลย เหอๆๆๆๆ :cry::cry::cry::cry:

16. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    โหดๆๆๆโคตรๆๆๆๆ

17. BiG FaT

510
    4
    0
    รถพี่แพนทำรัยอยู่อะ อิอิ สงสัยสเต๊ปโหด อิอิ

18. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    งามมากมาย................

19. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    โป่งเนียนดีนะครับ โหดดี

20. SUPERGAME

8
    0
    0
    เคยเห็นคันสีส้ม...ที่โหดๆอ่ะคับ...แถวๆ ชลบุรีอ่ะ......คนในคลับป่าวครับ

21. BiG FaT

510
    4
    0
    อ๋อคันนั้นเคยไปเจอกันมาแล้วตอนที่ไปมีทติ้งกันที่พัทยาคับโหดดีคับ
    แต่ผมชอบโป่งแบบนี้มากกว่า

22. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0

ไม่ได้ทำเลยหมู เห็นราคาน้ำมันก็ ท้อแล้วอ่ะ จอดซ๊ะพัง อุตส่าทำเกียร์มาใหม่ ไม่ได้วิ่งเลย

ช่วงนี้ 100- ได้ 3 แฮ๊สสสสส... เซ็ง ว่าจะ หารถเดิมๆมาใช้งานแล้วค่อยทำแบบ พี่เมเลยทีเดียว แต่คงเก็บตังเป็นปีอ่ะ :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

23. zone_ju

zone_ju New Member Member

105
    0
    0
    สวยโหดมากมายอยากได้

24. SUPERGAME

8
    0
    0
    อิอิอิ.....ตอนนี้กำลังคิดอยากเปลี่ยนเป็นตัว coupe แล้วอ่ะคับ......เห็นสีแดงที่ YATT สวยกว่าอ่ะ.....โป่งแบบเดียวกันเลย

25. BiG FaT

510
    4
    0
    แหมเพิ่งทำเสดมาใหม่ๆจะเปลี่ยนซะแระแค่นี้ก็สุดแล้วคับเนี่ย อิอิ แหล่มเลย

26. kanga

kanga New Member Member

4
    0
    0
    สวยโหด

27. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    สวยจังค้าบบบบ

28. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    อยากทำโป่ง หลังแบบนี้บ้างอ่ะตอนนี้ล้อติดอ่ะ ตอนนี้ จั้มแล้วติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้