เตือนภัยครับ ขับรถเร็วเวลามุดๆกันระมัดระวัง รถเสียที่พ่วงกันด้วยนะครับ...

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย POP_ES, 15 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. POP_ES

POP_ES New Member Member

4
    0
    0
    มีเรื่องมาเตือนภัยนิดหน่อยครับ เพราะเห็นแล้วว่าอันตรายจริงๆครับ สำหรับคนที่ชอบขับเร็วๆแล้วเวลา มุด กันระมัดระวังมากๆนะครับ คอยเช็คสัญญาณคันหน้าดีๆนะครับ ว่าเค้าเป็นรถพ่วงกันมารึเปล่า บางทีเค้าใช้สายลากจูงกัน แล้วเรานึกว่าจะมุดปาดเข้าไปแล้วหลบออกไปได้ แต่ที่ไหนได้เจอสายลาก อันตรายมากๆครับ พอดีเห็นมา ดีที่เค้าไม่เกิดอุบัติเหตุร้ายแรง ระมัดระวังครับ ดูแลเพื่อนร่วมทางด้วยนะครับผม

2. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    แล้วก็ ระวังรถที่จอดอยู่ริมทางด้วยคับ พวกทีอัดแข่งกันมาจะชอบมุดแล้วแซงซ้าย
    ดูให้ดีๆคับ ตามต่างจังหวัดจะเห็นบ่อยคับ มุดมาแล้วมาหยุดกับ 10 ล้อข้างทาง

3. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ขอบคุงคับๆๆๆ

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ขอบคุณมากครับ

5. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    THANK

6. Wazzup_!!

Wazzup_!! New Member Member

80
    1
    0
    ขอบคุณ คร๊าบบบบ

7. bas_es

bas_es New Member Member

23
    3
    0
    ขอบคุณครับ

8. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    ขอบคุณด้วยคนคร้าบบ

9. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    พอดีผมชอบมุดอย่างอื่น อิอิ

10. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    นั่นพี่ประธานเล่นซะแล้ว อิอิ

11. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    ขอบคุนครับ

แต่เรื่องแบบนี้ไม่มี ปัญหากับผมเลย

เพราะ เติ้ลได้ฉายาว่า

เติ้ลเลนเดียว

5555 เลนเดียวตลอดทาง

12. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    มุดมุ้ง....ไปนอนไง ตจว ยุงเยอะ อิอิ :D

13. A100

A100 New Member Member

62
    0
    0
    มีประโยชน์คับ

14. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    เอ่อออออ คุณครับ ไอ้ .... เนี่ย เติมคำว่า "สาว ๆ" หรือเปล่าครับ :D:D:D:D:D:D:p

15. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    นั่นดิแมน สงสัยอยู่น๊า....

16. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    แต่ผมรำคาญพวก80ขับขวา ถนนสมุทรสาคร3เลน 4เลน ขับขวากันจนรถติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้