ขอรบกวนหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Singto Kuakam, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    ขอรบกวนหน่อยครับ คือรถผมเกจน้ำมันเวลาจอดมันปกติแต่เวลาวิ่งเกจน้ำมันตกลงสุดเลยครับแต่พอรถหยุดก็ขึ้น ตัวอะไรเสียครับเวลาไปซ่อมจะได้ตรงจุด ขอบคุณครับ

2. ต้องเอาถังลงมาเช็คลูกลอยกับสายไฟแล้วล่ะครับ

3. Singto Kuakam

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ลูกลอยพอหาซื้อได้ไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่

4. ไม่แน่ใจเรื่องราคา ใช้ NV มายังไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ

5. Singto Kuakam

0
    0
    0
  6. Singto Kuakam

0
    0
    0
    เคยมีช่างแนะนำให้เปลี่ยนทั้งถัง มือสอง3500 พอได้ไหมครับ

7. ราคาตึงไปหน่อย แต่ก็พอได้ครับ

8. Singto Kuakam

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้