พี่ๆคัฟ ขอคำปรึกษาหน่อยคัฟ แฟนผมจะออกรถ ระหว่างสวิฟ กับมิราจ อันใหนน่าใช้กว่ากันคัฟ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Aoly Kim, 11 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aoly Kim

Aoly Kim Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคัฟ ขอคำปรึกษาหน่อยคัฟ แฟนผมจะออกรถ ระหว่างสวิฟ กับมิราจ อันใหนน่าใช้กว่ากันคัฟ (ส่วนผม เอ็นวีแน่นอน) อยากได้ข้อมูลจริงๆคัฟ

2. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
  3. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
  4. อัลเมร่า

5. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
  6. ส่วนตัวยังไม่เคยขับมิราจ แต่อยากให้ไปลองขับสวิฟเทียบกับอัลเมร่าหรือมาร์ชดูครับ ถ้ามีแค่ 2 ตัวเลือกจริง ๆ สวิฟ ครับ

7. มิราจวิ่งสัก100ตูดมันเหมือนขี่มอไซค์ยางหลังบมอ่อนๆๆอ่ะครับพี่ยุทธ

8. มาร์ช ครับบ สวิฟ กะ มิราจขับมาแร้ว เบาไปเวลาขับถึงร้อยกว่าๆๆ

9. Aem-on Kongsurin

Aem-on Kongsurin Guest

0
    0
    0
    มาร์ชครับ ใช้อยู่

10. ถ้าคิดถึงเกาะถนน นิสสันเอายู่ครับบ อิอิ

11. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เอาแบบตรงไปตรงมานะ march อีกแปดปี มีอะไหล่เก่าเชียงกงมาเพียบ ^_^ จบ

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    นอกนั้นเหมือน วิออส เวลาซ่อมใหญ่ ปวดหัวทุกราย

13. Aem-on Kongsurin

Aem-on Kongsurin Guest

0
    0
    0
    ใช่แล้วครับป๋าแจ็ค

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ตอนนี่ยอดขาย march almera ไม่ใช่เล่นๆแล้วนะครับ นิสสันทำตลาดเล่นไฟแน้นทท์เอง ดาวน น้อยผ่อนสบาย อย่าดูถูกเครื่อง 1200 ^_^

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ส่วนที่ใครบอกว่ายี่ห้อนุ้นนี่อะไหล่แพง ตอนนี้ โตต้าอะไหล่แพงกว่าเพื่อนและครับ ยี่ห้ออื่นก็ดูดัชนี ชีวัดได้ จากยี่ห้อที่คนใช้เยอะที่สุดในประเทศ แต่คนที่เล่นรถจริงๆไม่ใช้ ^_^ไม่รู้เป็นยังไง อิอิ คนที่มีความชำนาญด้านรถไม่มีใครใช้ toyota เลย บ่องตรง

16. พี่แจ็คซื้อทั้งมาร์ช กะ อัลเมร่า ทั้ง 2 อย่างแล้วใช่ป่ะ

17. อะไรก็ได้ ที่มี คำว่า Nissan 5555

18. Nissan Lover Thailand #เพื่อนที่แสนดี#

19. Ruj Sukwuttichai

Ruj Sukwuttichai Guest

0
    0
    0
  20. Jacky Jdm

0
    0
    0
    หือ ไรนะพลอย ^_^ nv สิ

ออกทะเลกัน 5555 โจทย์ มิราจกะสวิฟ หุๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้