ขับรถเท่วยุดยา เจอพี่หนิมระหว่างทาง แรงดีคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beawki Sonjuk, 20 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    ขับรถเท่วยุดยา เจอพี่หนิมระหว่างทาง แรงดีคับ

2. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    นึกว่าจะกลับคอนหวัน ด้วยกัน

3. อ้าวกลับแล้วหรือ หนึ่ง

4. KObdet Jantana

0
    0
    0
    กลับมาพักผ่อนครับพี่ วันอาทิตย์ก็กลับไปเรียน เหลืออีก 1 อาทิตย์

5. แล้วเปนไงบ้างรถ

6. KObdet Jantana

0
    0
    0
    ถ้าวิ่งประมาณ 60-80 หอนเข้ามาในรถเลย แต่ถ้าวิ่ง 100 ขึ้น สบายหูขึ้นหน่อย อาจจะเป็นเพราะยางขอบประตู รถผมมันหมดสภาพแล้วก็ได้ รองบเปลี่ยนอยู่ครับ^^

7. เปลี่ยนเครื่องอ่ะหรอ

8. KObdet Jantana

0
    0
    0
    ยางคู่หน้าครับพี่พลอย แลกกับพี่จำรัสมา

9. กลับถึงบ้านปลอดภัยนะ อย่าหักโหมนะ เด๋วไข้จับ ไปถึงวันแรกน่ะ อิๆๆ อย่าคิดมาก

จะโหดไปไหนหนอ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้