ขอ อณุญาต แอดมิน @พี่แจ๊ค ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ ประธานกลุ่ม Nv club เรื่อง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 22 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอ อณุญาต แอดมิน @พี่แจ๊ค ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ ประธานกลุ่ม Nv club เรื่อง การจัดมิตติ้งย่อมๆที่สระบุรี และขอแจ้งพี่น้องnv club ที่อยู่ใกล้เคียงมาร่วมกันในครังนี้ครับ ในวันเสาร์ที่ 27 กย.นี้ครับ เวลา17.00น เป็นต้นไปครับ. ซึ่ง สถานที่ จะมี ให้โหวดครับ 1 ลานจอดรถโลตัส 2 ปั๊ม ปตท.ถนนบายพาส ครับ พี่น้องชาวสระบุรีคอมเม้นเลยครับ ขอบคุณครับ

1. Atiwat Jumpakeaw

Atiwat Jumpakeaw Guest

0
    0
    0
    โหวดๆ 1. คับ

2. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
  3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    จัดได้เลยพี่จำรัส ไม่ต้องขออนุยาตผ๊มมมมมมม ^_^ ขอบคุณครับพี่

4. ไปไม่ถูกอ่าผมอยู่ปราจีน

5. อยากไป แต่ไม่รู้จะติดงานหรือเปล่าครับ

6. มานครนายก บ้านนา เข้าวิหารแดง หินกอง ก้อถึงสระบุรีแล้วครับ

7. Atiwat Jumpakeaw

0
    0
    0
    ตอนนี้กี่คันแล้วคับ

8. เท่าที่เห็นนี่แหละครับ ช่วยดันหน่อยเผื่อใครยังไม่รู้ครับ

9. Nook Nirun

0
    0
    0
    ผมไปครับ 1 คัน

10. Atiwat Jumpakeaw

0
    0
    0
    เกิน10ก็ถือว่าสำเหร็จแล้วคร๊าฟ

11. ขอพิกัดแผนที่โลตัสหน่อยครับ

12. พี่ยุแถวใหนครับ

13. อยุธยาครับกระผม

14. วิงมาออก วังน้อย แล้ว ยิงตรง อย่างเดียวครับผ่านหนองแค หินกอง เข้าสระบุรี ขึ้น สะพาน เลี้ยวขวา จะเห็นโลตัส ยุซ้ายมือครับ

15. ถ้าไม่ติดงานอยากไปครับ พี่ณัฐพล ปุณณวัช อยู่ยุดยาแถวไหนหรอครับ ผมอยู่โรจนะ A ครับ

16. ผมอยู่ตรงดับเพลิงอุทัยครับ หน้าวัดร่มโพธิ์ ทำงานเช่นกันออกโอแล้วค่อยไปคับ

17. อ้าวว ลืมโหวตเลย ^^ ข้อ 1 ครับ

18. อยู่ใกล้ๆกันไม่ยักกะเจอ ??

19. น่าสน!!!! โจ คาร์ออคิโอ โคราช เกรียงไกร อินทรกำแหง อลงกรณ์ พิทักษ์คุณสิริ O Car Evolution Sawit Tabhong ผู้ชาย ลา

20. นี่ล่ะครับจะได้เจอกันแล้ว ผมยุสระบุรี มีตั้งหลายคัน ยังไม่ได้เจอกันเลยก้อมี

21. อิกคน Khatavut Buranrom

22. Nook Nirun

0
    0
    0
    แผ่นที่ครับ

23. ใจอยากไป แต่ค่าน้ำมัน ไม่เอื่ออำนวย

ถ้าว่างผมจะไปด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้