ถอดออกมาไล่เช็คสายไฟ ท่อน้ำระบายความร้อน ท่อน้ำด เข้าHeater รวมทั้งท่อน้ำมันต่างๆ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Boy Dogtag, 4 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boy Dogtag

Boy Dogtag Guest

0
    0
    0
    ถอดออกมาไล่เช็คสายไฟ ท่อน้ำระบายความร้อน ท่อน้ำด
    เข้าHeater รวมทั้งท่อน้ำมันต่างๆ แล้วก็จะได้ไล่เปลี่ยนมันใหม่ ก่อนทำความสะอาดใหญ่ ( Deep clean ) ทั้งหมดครับ.

ขอสอบถามหน่อยนะครับ.. ที่ท้ายรถตามสเปคของบ้านเรามันจะมีกล่องใส่แม่แรงถอดล้อแบบนี้ด้วยหรือป่าวนะครับ.???.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้