เทอร์โบของ 3S-GTE กับเทอร์โบของ Subaru IM ตัวไหนใหญ่กว่ากันครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย วินัย ใจใหญ่, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ตัวไหนใหญ่กว่ากันครับ และน่าเล่นกว่ากันครับ พอดีผมจะหามาเซตกับรถที่บ้านครับ ที่เปรียบเทียบสองรุ่นนี้ เนื่องจากมีคนจะขายให้ในราคาถูกครับ แนะนำด้วยนะครับ เพราะไม่เคยเห็นทั้งสองตัวเลย ดูในรูปแล้วดูไม่ออกอ่ะ ขอบคุณครับ

1. ใส่รถอาไรเหรอครับ

2. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    3 s ใหญ่กว่านะครับมีหลายตัวด้วยถ้าจำไม่ผิด

3. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    เทอร์โบอิมสิ ขอบสนุกดีครับ โข่งไอเสียไม่ใหญ่ เซ็ตกับเครื่องเล็กๆขับง่าย สนุก แต่ก็แรง

4. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    เทอรโบ 3 เอส แม้ว่าจะดูใหญ่กว่าของอิมอยู่พอตัว แต่ในเรื่องของประสิทธิภาพในการทำลมแล้วของอิมกินขาดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้