นอกจากพวงมาลัยของ200SX ยังมีรุ่นอื่นของนิสสันที่พอจะใส่กับรถ NV ของเราได้บ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย C BaZZ Speed !!!, 15 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. C BaZZ Speed !!!

C BaZZ Speed !!! New Member Member

20
    1
    0
    อย่างเช่น silvia skyline อะไรทำนองนี้ครับ ขอบคุณ :rolleyes:

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ของเดิม สามจากโรงงาน ก็ แบบเดียวกะ 200sx แล้วอ่ะ

และก็ พวง ซีลเวีย กายไลน์ ใส่ได้ครับ ขึ้นอยู่กับตังค์..เท่านั้น

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เยสสสสสสสสสสสส แล้วแจ๊ค

4. apichart kantakarn

apichart kantakarn New Member Member

31
    0
    0
    ใส่อยู่ครับ

ผมใส่ของซิลเวียอยู่ เมื่อก่อนใส่สกายลายเพื่อนอยากได้เลยถอดขายมีรูปมายืนยัน View attachment 944497

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    งามๆทั้งนั้น

6. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    นานดิ สวยโหดดี

เจ็งไปเลยคับอยากใส่บางจงคับแต่รถมานเน่าแล้วอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้