จากโน้ตครับใช้ชื่อพี่อรรถ ขั้นตอนการติดไฟหรี่หลัง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย >>SP<<, 12 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    คือผมซื้อมาจาก พี่เจษ อ่ะแต่ ม่ะมีฝีมือการเจาะเยย เลยนึงถึง พี่ อรรถ อิอิ เลยไปถึงบ้านเลยครับ ฝีมือ แกเนียนมากครับ ช่างใหญ่มาเอง มาดูกันเลยคร๊าบบบบ :) ปล. ใช้ชื่อพี่อรรถครับ

2. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    ไม่น่าเชื่ออ่ะ

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ พิ่ ง โ ท ร ถ า ม ผ ม ต อ น เ ย็ น เ อ ง นิ

ล ง มื อ ติ ด ส ะ แ ล้ ว รึ หุ หุ

4. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    โห ตาอรรถ นี่ขั้นเทพเน้ออ เอาตีนคีบบุหรี่ ทำ เลย สปิริตจิงๆ 555

แนะนำเพิ่มเติมครับ
    ใช้สว่านเจาะ เฉพาะ ส่วนที่โค้งๆ ครับ ให้พอสอดใบเลื่อย (เลื่อยแป๊บสีฟ้าๆ) สอดใบเลื่อยได้ ก็เลื่อยตามเส้น เลยครับ จะง่ายขึ้นครับ อิอิ จากประสบการณ์ตรงๆ :D:D:D:D
    ตอนแรกผมก็ทำแบบนี้แหละครับ เจาะแล้ว ไม่ตรง(ฝีมือไม่ถึง) เลยต้อง เอาเลื่อยมา เลื่อยอีกที เห้อ :D:D:D
    อีกข้างเลย เจาะแล้วเอาเลื่อย เลื่อยเอา ง่ายกะเดิมเยอะ

5. >>SP<<

151
    5
    0
    ผมใช้ตะไบแต่งเอาอีกทีคับหลังจากเสร็จคับตาป๋องแป๋งคับ ขอบคุนมากสำหรับแนะนำคับ ถ้าใครอยากติดก้อเชิญเลยคับยินดี tel...0858062266 อิอิ จัดให้ได้

6. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    เทพโครต ไม่ร้อนมั่งหรอค้าบ :D

7. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    เท่จิง ท่านั่งเจาะเนี่ย

8. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    รถหล่อเพราะพี่อรรถครับ ขอบคุงมากมาย

9. >>SP<<

151
    5
    0
    ต้องเชื่อคับออกมาเนียนคับถามเจ้าของรถได้คับ.........ตาโน๊ตไงถามเอาเอง อิอิ:D:D:D

10. >>SP<<

151
    5
    0
    แรงอีกแล้ว...........................อิอิ

11. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ท่านเทพครับ เรื่องเจาะ ผมไม่สงสัย แต่เวลาจะ ดูด บุหรี่ ท่านเปลี่ยนมาใช้มือหนีบเอารึเปล่า หรือว่า ..... ซ้ายสั่งได้ ฮี่ๆๆๆ....

12. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    จัดด้วยคนคับๆๆๆ

13. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    มาแรงอีกแล้วๆๆๆๆๆ :D

14. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    เอาเท้าคีบ .. แล้วเอามาใส่ปากนี่ .. จะดีหรอคะ ??? ..

-*-

Ps.. ติดจนได้นะพี่โน๊ต ..

15. autouch7

autouch7 New Member Member

53
    3
    0
    เทพจริงๆๆๆๆๆยกให้เขาเลย

16. MR.LEK

MR.LEK New Member Member

5
    0
    0
    รบกวนพี่ๆช่วยลงรายละเอียดเกี่ยวกับการเดินสายไฟ ด้วยครับ ว่ามีขั้นตอนการต่อยังไง
    ขอบคุณครับ

17. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    ขอโทดเจงๆ อ่ะครับ ม่ะได้เดินไฟอ่ะ เพราะซื้อมา มันไม่แถมสายไฟมาอ่ะ มีแต่หลอด งั้นต้องรอ คนที่เค้าเดินแล้วมาบอกนะจ๊ะ

18. Cjs

Cjs New Member Member

51
    4
    0
    ใช้หางปลา มาเสียบพ่วงกับไฟท้ายครับ

19. >>SP<<

151
    5
    0
    ช่ายคับคิดไว้เหมือนกันคับ ตาโน๊ตเรามาทำกันต่อดีก่า..........

20. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ชอบท่าคีบบุหรี่อ่ะ...........ระดับเทพเลย

21. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ท่าเจาะนานๆสงสัยคงมี ยกขาขึ้นมาสูบแน่ๆ:D:D

22. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ท่ า ดู ด บุ ห รี อ ย่ า ง นี้ ร ะ วั ง บุ ห รี ไ ห ม้ ที น ล ะ หุหุ

23. aeees

aeees New Member Member

27
    3
    0
    ถามจริง ที่คีบไว้จะเอามาดูดต่อหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้