อยากทำสีใหม่สีไรดีแล้วเบอร์สีอะไรแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย civic black devil, 4 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic black devil

civic black devil New Member Member

9
    0
    0
    แนะนำหน่อย

2. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ผมมีสีอยู่ ตัวนึงครับพอดีซื้อมาไม่ได้ใช้ เป็นสียี่ฮ้อดูปองพร้อมแลคเกอร์ดูปองทั้งหมดอย่างละ 6 ลิตรครับ รหัสสี B-95p เอามาพ่นได้ทั้งคันแบบเหลือๆเลยครับ ถ้าสนใจเด่วผมลดให้ มีตัวอย่างให้ดูครับแบบนี้เลย

ขอยืมรูปสีรถพี่หมีBeer R หน่อยนะครับ อิอิ

3. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    ถามหน่อยคับสีน้ำเงินแจ๊สเบอร์อะไรคับ

4. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    สวยครับสีนี้อิอิ เพราะผมก็สีนี้อยู่555

5. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    เหลืองคับ หล่อมาก ๆ

Y-56

6. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ถ้าเจ้าของกระทู้ไม่สนใจ ก็ pm ราคาให้ผมทีนะครับ

7. ใครมีขอดูรูปตัวอย่าง y56 กะ y65 อยากรู้ว่าสีไหนสวยกว่าคับ พอดีจะทำสีเหลืองเหมือนกัน ขอบคุณมากคร้าบ

8. hardrock

hardrock New Member Member

13
    0
    0
    จะได้สวยๆกันทุกคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้