ขอข้อมูลเกี่ยวกับฟิลม์ชา หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย ทรงศักดิ์ TUM, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ทรงศักดิ์ TUM

ทรงศักดิ์ TUM New Member Member

28
    1
    0
    พอดีรถกระจกชาอยู่แล้ว ร้อนมากๆเลยรถใช้กลางวันเป็นส่วนใหญ่ จะติดฟิลม์ทับจะเลือกแบบไหนดีครับ
    ยี่ห้ออะไร ใครติดอยู่ช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณมากๆ

2. ทรงศักดิ์ TUM

ทรงศักดิ์ TUM New Member Member

28
    1
    0
    ไม่มีใครให้ข้อมูลเลยเหรอ ใจร้ายจริง เห็นผมไม่ได้อยู่ในClub รึป่าวครับ
    แต่ผมก็รักEGนะครับ ผมขายรุ่นนี้ไปแล้ว ก็ซื้อรุ่นนี้อีกนะ อยากจะเข้าคลับเหมือนกันแต่ไม่มีเวลาไปเพราะต้องทำงานวันเสาร์
    พอตกเย็นกลับบ้านที่ชลทุกเสาร์

3. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ผมก็อยากจะติดเหมือนกัน โลกร้อนขึ้นทุกวัน เริ่มทนไม่ไหวแล้ว :mad2::mad2::mad2::mad2:

แต่ถ้าติดฟิล์มสีชาเข้าไปอีกมันจะออกชาเข้มอะดิ ก็มี v-kool ที่ใสกว่ายี่ห้ออื่นและดี แต่แพงงงงงงง :cry:

ปล.ผมก็ไม่ใช่สมาชิก Ferio club แต่ก็แวะเวียนมาบ่อย ๆ ส่วนใหญ่สมาชิกเดิม ๆ หลายคนย้ายไปที่ RZ web กันหมด แต่ก็มีบางท่านที่แวะเวียนมาตอบคำถามอยู่เรื่อย ๆ และก็คงไม่มีใครแบ่งแยกหรอกครับว่าคนในหรือคนนอก เรามีใจรักใน EG เหมือน ๆ กัน ที่นี่ก็ยังอบอุ่นอยู่แม้จะไม่คับคั่งเหมือนก่อน เดี๋ยวคงมีใครมาตอบในกระทู้เพิ่มเติมให้อ่ะครับ :):):)

4. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
    ขอบคุณครับ ที่ให้ข้อมูล พอดีผมพึ่งได้รถคันใหม่ แต่รุ่นเดิมนะ กำลังเก็บงานอยู่ครับ

5. EEED8888

EEED8888 New Member Member

16
    0
    0
    ฟิลม์ใสๆ

ฟิลม์ใสๆสุด ของ LAMINA เท่าที่เเจอ เหมือนกับไม่ได้ติดเป็นตัวนำเข้าใหม่ 8600 บาท 7บาน
    บานหน้าเต็ม รวมซัน/มูนรูฟด้วย ของเข้าน่าจะปลายเดือนถึงจะมา ผมจอง motor show ราคาพิเศษให้

รีบไหมเอาสิทธิ์ผมไปก่อน ไม่+ครับ ของผมยังไม่จบบานหน้า มีอะไรโทรมา 0818153208
    อี๊ต ..ตเต่า อ้อ รุ่นนี้ GPS ผ่านได้ด้วยถ้าจำไม่ผิด

แก้ไขล่าสุด: 20 เมษายน 2008
  6. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
    ไม่ไหวครับราคาสูงเกินไป ขอบคุณที่ให้ข้อมูลครับ

เมื่อก่อนก้อกระจกชาครับ สวยแต่ตัวดำกันทีเดียว
    ตอนนี้มืดตึบ 80ซะเรย แต่กลางคืนนี่ลำบากจริงๆ

ส่วนใหญ่ ถ้าใสก็จะร้อน ถ้าไม่ร้อนก็แพงอ่ะครับ
    เดี๋ยวนี้แดดมันรุนแรงมากซะด้วยซิ
    ลองใช้ maxxma เบอร์ที่เหมือนแกรนด์เวียมั้ยครับ
    น่าจะโหดดีนะ โทนเดิมๆด้วย รอบคัน2500 เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้