ช่วยบอกหน่อยคร้าบ.....ว่าblow off...ตัวไหนเสียงเพราะสุดคร้าบ...เอาแบบสะท้านฝากระโปรงเลยนะคับพวกพี่.

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย koyanic, 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. koyanic

koyanic New Member Member

76
    0
    0
    พี่ๆคร้าบช่วยบอกผมหน่อย.ว่าblow offอันไหนเสียงเพราะสุดเมื่อใส่ในเครื่องEvoเนี่ย...เอาแบบดังสะท้านฝากระโปรงเลยนะคร้าบ...ขอบคุณนะคับพี่ๆ

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ส่วนตัวชอบเสียง hks sqv แต่มันไม่ดังมาก
    ถ้าอยากได้ดังๆ คงต้องเป็นพวก blitz suppersound

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมใช้ HKS อ่ะครับ แต่เป็นตัวเก่า
    ดังเอาการเลยครับ

4. koyanic

76
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบพี่ๆ.....และพวกGreedyนี่ดังไหมพี่

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ้าดังๆต้อง BLITZ แต่มักชอบเบาดับ และวาวล์ทองเหลืองรั่วบ่อย

6. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    HKS SQV Ver.I

7. koyanic

76
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ

8. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ถามหน่ออยดิว่า มีใครเคยใช้ของ Turbo Smart ไหมครับ อยากจะเปลี่ยนอยู่แต่กัวมันห่วย :confused:

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38

โบออฟไม่รู้แต่ปรับบูสของมันเค้าบอกว่าดี

10. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    แล้ว93tใส่ไรดีอะ-*-

11. koyanic

76
    0
    0
    และเครื่องเดิมๆใส่ของgreedyจะดังไหมคร้าบ...และของGreedyตัวไหนที่ใส่แล้วดังๆอะคับ...ขอบคุณคร้าบพี่ๆที่ช่วยตอบคร้าบ

12. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    อยากได้ greddy type R ง่ะ

13. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ก็ให้เบอร์คนขาย(เพื่อน)ไปก็ไม่ยอมโทรไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้