สอบถามพี่ๆ ครับ หม้อน้ำ u13 สามารถเอาของรุ่นอื่นมาเทียบใช้ได้ไหมครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย NAe Pran Pvs, 8 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆ ครับ หม้อน้ำ u13 สามารถเอาของรุ่นอื่นมาเทียบใช้ได้ไหมครับ ไปถามร้านแถวบ้านมา ทำใหม่ทองแดง 4500 หรือพี่ๆ ท่านใดมีของเหลือหรือชี้เป้าให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ (ถ้าเปนอลูมิเนียม ราคาจะพอกันไหมครับ ตอนนี้ซ่อมใบเดิม 3 รอบยังรั่วอยู่เลยครับ)

2. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    ทำใหม่เล้ยยยย. หรือขายรถให้พี่ก็ได้นะครับ

3. หาของเชียงกงดูก่อนคับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆ ครับ หม้อน้ำ u13 สามารถเอาของรุ่นอื่นมาเทียบใช้ได้ไหมครับ ถ้าของรุ่นอื่นมาใส่ ก็ต้องทำจุดยึดให้เค้าใหม่ และท่อทางน้ำเข้าออกก็ต้องเปลี่ยนใหม่นะครับ ไปถามร้านแถวบ้านมา ทำใหม่ทองแดง 4500 ราคาประมาณนี้ครับ หรือพี่ๆ ท่านใดมีของเหลือหรือชี้เป้าให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ (ถ้าเปนอลูมิเนียม ราคาจะพอกันไหมครับ ราคาอลูมิเนียมจะแพงกว่าครับ เนื่องจากการขึ้นรูปและเชื่อมฝาที่เป็นอลูมิเนียมครับ ตอนนี้ซ่อมใบเดิม 3 รอบยังรั่วอยู่เลยครับ)✌️✌✌สู้ๆครับ

5. Muhammad Advance

Muhammad Advance Guest

0
    0
    0
    ทำใหม่เลยครับจบแน่นอน หม้อน้ำเนียมต่างกันประมาณ 2000บาท กับหม้อน้ำธรรมดาแต่เล่นอะลูจะจบกว่า ครับ

6. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆ มากครับ ช่วงนี้รถยนต์ผมไม่ค่อยได้ใช้เอง ให้ที่บ้านใช้ครับ แต่ผมก้เปนคนดูแลเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือรอยรอบคันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้