รบกวนพี่ๆ HILUX Club ด้วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย vit_cmtc, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vit_cmtc

vit_cmtc New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆชาว HILUX Club ผมดูเวปนี้มานานแล้วอ่าครับแล้วชื่นชอบมาก จึงอยากจะขอเป็นสมาชิกด้วยคนอ่าครับ ไม่ทราบว่าจะรับไมเอ่ย ผมอายุ16เองอ่าครับ ข้อมูลยังน้อยครับรบกวนพี่ๆช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

พอดีผมมีรถไมตี้ อยู่ที่บ้านคันหนึ่งอ่าครับ ปี94 อ่าครับ เครื่องยังเดิมๆอยู่น่ะครับ ยังไม่ได้ไปเช็คอะไรอ่าครับ
    สเตปบ้านอ่าครับ
    1. อยากทราบว่าเช็คปั้ม ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่อ่าครับ
    2.ผมอยากเปลี่ยนท่อ ไม่ทราบว่าท่อใช้สูตรอะไรหรอครับ
    3. แล้วล้ออ่าครับTE37 ขอบ17/5/114 จะใส่ได้หรือเปล่าครับ
    4.แล้วเฟืองท้ายสำหรับเครื่อง2L เฟืองท้ายอัตราทดเท่าไหร่จึงจะเหมาะสมที่สุดครับ

2. เช็คราคาประมาณ2500ครับ
    ท่อก็ใส่หม้อพักมิตซูก็ได้ครับท่อออกหน้าเพลา
    ล้อteใส่ได้เลยครับสวย
    เฟืองท้ายถ้าเครื่องเดิม4.1หรือ3.9
    แต่ถ้า3.9ต้องทำปั้มดีๆครับเอาปั้มไปช่วยตอนออกตัวครับ

3. เฟืองท้ายไมตี้เดิมมัน4.3
    เปลี่ยนเป็น4.1หรือ3.9ครับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามเซียน 2 L เลยครับ

5. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตามนั้นครับ

6. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    จัดไปเลยงับ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ค่อยๆทำครับ เดี๋ยวไม่มีตังส์ ไว้เที่ยวนะครับ

8. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    สาวกTE37มาแว้ว

9. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    จัดไปคับ แรงๆ

10. ?J?ShOw?

?J?ShOw? New Member Member

48
    1
    0
    ผมว่า น้องเค้า อายุ16 แต่ชอบ รถยนต์น่ะดีแล้ว ดีกว่าเล่นมอไซด์นะครับผมว่า ยังไงก้ ขับรถระมัดระวังนะครับ รถยนต์ยังไงก้ เหล็กหุ้มเนื้อ ดีกว่า เนื้อหุ้มเหล็ก ครับ ส่วนเรื่องของแต่งนี่ เพียบครับ หลากหลาย หาข้อมูลเยอะๆก้ดีครับ

11. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ใจรักซะอย่าง...อย่าไปรอ.....อิอิ

12. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    จัดไปครับ จาได้แรงๆ เข้ามาเล่นบ่อยๆนะครับ

13. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    อายุ16หรอเป็นพี่ผมอีก...อิอิ

14. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อย่างนั้นอูคงยังไม่สิบขวบแน่เลย
    แหมพิมพ์มาได้:D

15. อืมม..ยังไม่มีใบขับขี่หรอคับ อิอิอิ

16. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ค่อยๆแต่งไปแล้วจะสนุก ที่สำคัญอย่าประมาท...ครับ

17. vit_cmtc

4
    0
    0
    ขอบคุณ พี่ ๆ มากน่ะครับ ขอแนะนำตัวนิดหนึ่งน่ะครับ ผมชื่อวิทย์น่ะครับ

18. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ว่างๆวิทย์ก็หาเวลามามี้ตติ้งด้วยสิครับน้อง

19. vit_cmtc

4
    0
    0
    รอผมมีใบขับขี่แล้วผมจะลงไปมิ้ตติ้งกับพวกพี่ๆน่ะครับ แต่ผมจะเข้ามาทักทายพวกพี่ๆบ่อยน่ะครับ ว่างๆมาเที่ยวเชียงใหม่มั้งน่ะค๊าบบบ ชาวเชียงใหม่ยินดีตอนรับเสมอ ครับผม ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้