...Sunny Thailand แวะมาเยือน คร้าบ...

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ImpulseNaiO_HTT, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0

สืบเนื่องจากได้เข้าไปที่ร้านพรเทพโช้คอัพ หลายต่อหลายรอบ
    พาเพื่อนๆ พี่น้อง ST ไปทำกันหลายคัน

และก็ได้เห็น ES หลายๆ คันแล้ว สวยคร้าบ
    เลยอยากเข้ามาทำความรู้จัก และเชื่อมสัมพันธภาพกันไว้คร้าบ..

ถ้าว่าง ขอเชิญเข้าไปพูดคุยกันในบอร์ดของเราได้นะคร้าบ
    ด้วยความยินดีและเต็มใจอย่างยิ่ง
    http://www.sunny-thailand.com/

เจอกันที่ไหนทักทายกันได้นะค้าบ

ยินดีที่ได้รู้จักค้าบ
    นัยโอ Sunny-Thailand คร้าบ...

:) :) :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2007
  2. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    ยินดีคร๊าบบโป๋ม

DaySpeed, OaTT_B14 และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ยินดีครับผม

DaySpeed, OaTT_B14 และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  4. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    หวัดดีคับ

5. nit _es

nit _es New Member Member

53
    7
    0
    หวัดดีคับ

6. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    Welcome to Thailand

7. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

8. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    หวัดดีครับ ว่าง ๆ จะแวะเวียนเข้าไปเยี่ยมชมนะครับ......

9. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ยินดีที่จะได้รู้จักมักจี่ครับ
    เจอกันทักทายกันได้นะครับ ถึงแม้หน้าตาช่วงแรกที่ได้เจอกัน อาจจะไม่ค่อยยิ้มไม่ค่อยเป็นมิตร นั่นอาจเป็นเพราะยังเขินๆไม่รู้จะทักทายยังไง

รู้สึกที่ทำงานผม ก็มีที่อยู่ ST เหมือนกัน

เจอกันทักทายกันได้ครับ
    แล้วเรียกผมว่า "ส เ ต ฟ า น" :D

10. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ยินดีครับ...เป็นเพื่อนกันไว้ไม่เสียหลาย:D

11. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ Civic Es Group Thailand ( อิอิ ดูอลังการดี)

12. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ยินดีอย่างยิ่งคับ

ST ก้อเห็นแต่แหล่ม แหล่มทั้งนั้นเลยอ่ะคับ สุดเจง เจง ตะละคัน

น้องป๋ม ก้ออยู่ ST เหมียนกัลล์

13. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    เช่นกันครับ..หนึ่งครับ

14. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ขอบคุณสำหรับการต้อนรับนะคร้าบ...
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

:) :) :)

OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  15. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ด้วยความยินดีเลยคร้าบ...

ฮ่าๆ ผมเองก็จำไม่ได้เหมือนกันคร้าบ
    แต่ครั้งแรกๆ ก็อย่างนี้ล่ะคร้าบ นิโหน่ยเนอะคร้าบ

เอ้าๆ ยินดีที่ได้รู้จักค้าบ

ยินดีเช่นกันคร้าบ...

น้องที่อยู่ ST นี่ใครคร้าบ...

:D :) :D :) :D :)

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  16. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    ^^"

17. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ดีครับ ดีจัยได้เพื่อนเพิ่มอีก ....../ ม่อน

18. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    หวัดดีครับ ผมต้นครับ มีเพื่อนๆอยู่ในนั้นเหมือนกัน
    ถามถึงพี่หนุ่มหน่อยเป็นงัยบ้างใช้ login ไรไม่รู้ว่างๆจะแวะเข้าไปทักทาย
    ส่วน เก่ง fk20det. นี่ก็เจอกันบ่อยๆ
    ว่างๆ มามิตติ้งร่วมกันสักครั้งดีไหมครับ...

19. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    ยินดีที่ไดรู้จักและยินดีที่ได้มาแจม อิอิ

20. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ซาหวัดดีค้าบ :)

21. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ปายมาวกานคร๊าบ ขับรถอารายก็ไปกินเหล้าด้วยกันได้คร๊าบ

22. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    *0* โอ๊วววว

23. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    สวสัดีครับ ยินดีครับผมมม

24. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    หวัดดีแค่พ ผมเล้งนะ ยอนดีที่ได้รู้จักด้วยคนครับ

25. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    :):):)

26. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    หวัดดีครับ

27. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    ดีคร้าบบบบ

28. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0

NHUM-YAI-JAI-DEE รึป่าวคร้าบ เอิ๊กๆ
    ตอนนี้เป็นท่านประธานคลับไปแล้ว

ส่วนเรื่องมิตติ้งร่วมกันเป็นความคิดที่ดีทีเดียวคร้าบ

ไม่ได้กินนานแล้วคร้าบ
    ถ้านม นี่ว่าไปอย่าง เอิ๊กๆ
    แต่ต้องสดๆ นะค้าบ ไม่สดกินมะด้าย...

หวัดดีคร้าบทุกคน ยินดีที่ได้รู้จักนะคร้าบ
    หวังไว้ว่าวันข้างหน้าเราคงได้พบเจอกัน
    ไม่ว่าจะเป็นที่ไหน บนท้องถนน หรือเดินสวนทางกัน

ขอบคุณคร้าบ สำหรับการต้อนรับ อิอิ...

29. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ใครเข้ามากระทู้ บวกคะแนนให้กันไปเลยคร้าบ
    พร้อมกับคำขอบคุณ
    สำหรับการเริ่มต้นของมิตรภาพ
    แบบว่าไม่มีอะไรทำ เอิ๊กๆ...

Ayothaya ถูกใจสิ่งนี้
  30. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    อยากได้คะแนนเพิ่มอ่ะครับ......อิอิ
    ยินดีได้รู้จักครับ เจอกัน ปี๊นๆ ทักทายได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้