พี่ๆคับถ้าผมจะหาชุดหัวฉีด+กล่องga15 ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่หรือคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wichapon Sutinpuak, 5 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับถ้าผมจะหาชุดหัวฉีด+กล่องga15 ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่หรือคับ คร่าวๆก็ได้คับเขาไอดีมีแล้ว

1. กล่อง รางหัวฉีด แอร์โฟลว์ จานจ่าย สายไฟ เกือบ ๆ หมื่นนะครับ ยกมาทั้งฝาจะง่ายกว่านะครับ หรือเพิ่มงบอีกนิดจัดมาทั้งตัวจบ ๆ

2. ขอบคุณคับพี่.....แค่ อยากรู้ไว้คร่าวๆ คับ ^ ^

3. อย่างพี่ยุทเรยฮะ เรื่องคุ้มทุน ผมว่าซื้อทั้งเครื่องดีกว่า สดๆดีๆไม่น่าเกิน26 k อย่างแพงโคตๆ ga หัวฉีด ได้ทั้งหมดพร้อมเกีย แต่ถ้าแปลง ไหนจะหาของยาก อะไหล่แยกชิ้นราคาก้อแพงขึ้นมาอิก จุกๆจิกๆอิก ยาวฮะ

Ga15เครื่องเกลื่อนเมืองง ยกทั้งเครื่องตาม อ ยุทธ เรยจบง่ายไม่ต้องตามหาอะไหล่จุกจิกครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้