เรีบนเชิญครับใครว่างอยากลอง ว่ารถที่แต่งๆๆทำๆๆกันมามันมีขีดสุดที่ตรงไหน มี จุดชี้วัด...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 7 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เรีบนเชิญครับใครว่างอยากลอง ว่ารถที่แต่งๆๆทำๆๆกันมามันมีขีดสุดที่ตรงไหน มี จุดชี้วัด แบบถูกต้องปลอดภัยให้ครับ แข่งในสนามกันครับ สนุกๆๆมีมิตรภาพ กับ C40 nissan FWD trackday รถแรงสุดๆมีรุ่นให้ลง รถแรงกลางๆๆก็มีรุ่นให้ลง รุ่นไม่แรงเดิมๆ ก็มีให้ลง มีถ้วยรางวัลมอบให้รุ่นละ5 ใบ ไม่ยากอย่างที่คิด งานของชาว นิสสัน จัดโดยคนนิสสัน มีใจรักนิสสัน มาร่วมสสนุกกันได้ครับ รุ่น 1.nissan classA 2.nissan classB 3.nissan classC 4.เฟรนชิปover 1,500cc. 5.เฟรนชิปunder 1,500cc. ถ้วยรางวัล รุ่นละ 5 ใบ ค่าสมัคร 2,000 บาท ทุกรุ่น เสื้อแขนยาว กางเกงขายาว หมวกกันน๊อค ถุงมือ อุปกรณ์ ความปลอดภัย โรลบาร์ ถังดับเพลิง สวิสตัดไฟ ถ้ามีจะดีมากมาย(บางสนามไม่ต้องมี)

1. รถเดิมๆๆ ก็วิ่งได้ครับ

2. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    Datsun ได้มั้ยครับ...อิอิ

3. สนามนี้ไม่ทันจริงๆ สนามหน้ามีลุ้น ว่าแต่พี่มีคลัทช์ sr เกียร์เล็กมั่งมั้ยครับ

เสาร์นี้คงเป็นได้แค่ ผู้ชม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้