รบกวนพี่ๆทีมงานด้วยน่ะครับ ผมอยากรู้ว่าnv กระบะ ใส่แม็ก ขอบ17 ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattapong Butprom, 7 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆทีมงานด้วยน่ะครับ ผมอยากรู้ว่าnv กระบะ ใส่แม็ก ขอบ17 ได้ไหมครับ

1. ได้ครับ แต่จะติดไหมต้องดูสเปค

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  3. Ole Caraudio

Ole Caraudio Guest

0
    0
    0
  4. ไม่แน่ใจเหมือนกัลครับ อิอิ

5. รถสูงได้ครับแต่ต้องลดขนาดยาง

6. ยาง 205-45-17 ไม่ติด แต่ดูที่ออฟเซ็ดล้อด้วยนะครับ

7. 214/45/17ได้เลี้ยวสุดๆๆติดนิดๆๆ

8. Phathai Boonchu

Phathai Boonchu Guest

0
    0
    0
    กำลังจะเปลี่ยนเก็บข้อมูน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้