เครื่อง GA 15 หัวฉีด ใช้แก๊สระบบดูดเวลาใส่มิกเซอร์ขนาด40มิล และมีตัวรีดอากาศ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kok Nattapon, 8 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kok Nattapon

Kok Nattapon Guest

0
    0
    0
    เครื่อง GA 15 หัวฉีด ใช้แก๊สระบบดูดเวลาใส่มิกเซอร์ขนาด40มิล และมีตัวรีดอากาศ เวลาใช้นำ้มันมันไม่มีควันดำ. แต่พอใส่มิกเซอร์ขนาด 30 มิล ปรากฎว่าเวลาเดินนำ้มันมันจะมีควันดำออกเป็นลูกๆเลย แบบรถกระบะครับเหมือนอากาศไม่พอแบบนี้พวกพี่แก้ไขยังไงกันบ้างครับ สอบถามหน่อยคับ

2. Kok Nattapon

Kok Nattapon Guest

0
    0
    0
    ที่ผมอยากใส่ขนาด30มิลเพราะมันประหยัดกว่าใช้ขนาด40มิล หรือต้องจูนอากาศที่ลิ้นปีกผีเสื้อเพิ่ม หรือขยายมิเซอร์ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้