เกจน้ำมันผมเป็นอะไรครับ บางทีก็ลงมาแบบนี้ บางทีก็ขึ้นมาที่ตัว E ขึ้นๆลงๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เต๋า ตา โต, 7 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เกจน้ำมันผมเป็นอะไรครับ บางทีก็ลงมาแบบนี้ บางทีก็ขึ้นมาที่ตัว E ขึ้นๆลงๆ บอกก่อนว่าผมไม่ได้ใช้น้ำมันแต่เติมติดถังไว้อยู่นานๆที ต้องเช็คตรงไหนดีครับ

1. ลองเติมสักครึ่งถัง หรือเจ็มถังเลยก้ดี ลูกลอยมันตกถึงต่ำสุดอะดิ ไม่ค่อยได้ใช้ มันก้มีง้องแง้งกันบ้างไรบ้าง ^_^

2. พันนึงนะครึ่งถังอ่ะ

3. ตอนนี้สงสัยอยู่ครับ ถ้าปกติมันจะอยู่ที่ตัว E แค่บางทีมันจะตกมาเหมือนในภาพอ่ะครับ

4. ไม่ถึงพันก้ได้ แค่ห้าร้อยก้รุ้เรื่อง ลองดูดิ ^_^

5. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    ของผ่มก็เป็นยุคับ อาการเหมือนกันเลย

6. ใส่ลุกลอยกลับด้านครับผมม เคยเป็นเหมือนกัน

7. ยังไม่ได้ทำอะไรกับลูกลอยเลยนะ

8. ใส่ลูกโป่งได้ไหมครับพี่เบีย อิอิ ผมขอโทดดด

9. ตามอ.ยุทธครับไม่งั่นก็ พ่อกะแม่ลอย ..ฟริ้ว.ๆๆๆๆๆ

10. ลุกลอยอยุ่ในถัง ขาพลาสติกมันอาจจะหักครับ

11. จริงจัง เคยเป็นครับหน้าสัมผัสมันสึกมันเลยอ่านค่าผิดๆๆขึ้นๆลงๆ

12. ขอบคุณครับผม

13. ยกทั้งถังเลยครับ

14. ผมก็เป็นครับ ไปให้ช่างทำมาแล้วก็ไม่หาย เลยautometerซะ มีที่คั่นตัวe ไม่มีตก จบ !

15. แก้ปัญหาได้ปัญญาอ่อนมาก

16. น่านๆ เดี๋ยวก้อมี ปู่ ย่า ตา ยาย พ่อ แม่ ลุง ป้า น้า อา ลอย ฟรุ้ง ฟริ้ง แน่ๆ

17. ง่อวววววว ขนาดเกจ์น้ำมันยัง ออโต้มิเตอร์ !! โคตรเฟี้ยวววววว

18. มีเอนจิ้นสตาร์ทด้วยอ่ะ

19. เล็บแทบหัก!

วันนั้นผมจิ้มดูนิ้วเคล็ดเลย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้