ภาพมันฟ้อง ขำขำ MSL endurance R2

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 26 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    แซวกันเล่นๆครับ.....ขำขำ.....นี่ขนาดคุณ กิตติ สตาร์ทช้า เพราะต่อให้ก่อนนะเนี่ย......และ คุณ กุลวัฒน์ นักแข่งจากทีม K45 MAXIMA (ทีม INTERPID ) นักแข่งมืออาชีพ นี่ก็ต่อให้เหมือนกัน....:D :D

เป็นเพราะ สตาร์ทต่อให้ก่อนนะครับ.....คุณกิตติก็ขับแบบ..เรื่อยๆไป....นี่ขนาดเรื่อยๆนะดูจากภาพนี่ ลอยมาเต็มๆนะนี่........ไหนบอกว่าไม่ใช่มือจรวดไงคุณ.....!!!!!:D :D

ขำขำ.......อย่าคิดมากนะครับ.....เดี๋ยวหาภาพสนุกๆมาโพสเล่นกันให้ครบทุกคนจะดีกว่า.....:D :D

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ชอบจังเลย เอาอีกๆ
    ตอนจะออกครั้งแรกพร้อมมาก ก็เลยมีหลายๆคน jump start กันพอจะ restart
    เผลอมองน้องคนโน้นน้องคนนี้แว๊ปเดียว ไม่ทันได้มองคนตีธงเขียวหันมาอีกที
    อ้าวเฮ้ย................start ช้าอีกแล้วตู นึกในใจ คุณน้องเกี้ยก กะ คุณน้องเต้ย ด่ากูแน่ๆ...
    sorry นะน้อง ครั้งหน้าจะไม่มองสาวๆ แล้ว

3. gai08

1,213
    4
    0
    :D มาเลยครับ....ชุดนี้เป็นรุ่นที่นิยมกันจริงๆ.....ชุดกันฝนเท่ห์จริงๆ

มาดูทีม ตี๋ดิ สามัคคีกันจริงๆ.......เก่งแล้ว บอย ไปไหนทำไมไม่มาช่วย.....:D

เอาละดิ....ป๋ากิตติจะทำไงดี....:eek:

ยังไงอะนักช่าว................ร้อนเหรอพี่.....:D :D

เมื่อขับเร็ว.....ก็ต้องโดนปิด....แต่ ยะ ต้อง..เปียก..จะยก หรือ ลงน้ำ ยะเลือกเอา..:D :D

4. gai08

1,213
    4
    0
    KAZZA เสียวไหม....

บอย.....ถึงกับป็นห่วง.....Kazza น้อย.........5555

5. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    55555555 ทำไปได้นะพี่ไก่ แต่มันส์ดีครับ ...กะว่าบ่ายๆนี้จะไปเล่นซะกะหน่อย

6. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เก็บรูปมาฝากด้วย อ่ะ:D
    ไม่รู้ว่าใครเปงใคร ดูอาวเองน้อ

7. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เก็บรูปมาฝากด้วย อ่ะ:D
    ไม่รู้ว่าใครเปงใคร ดูอาวเองน้อ

8. Bank blue coupe

758
    3
    0
    :D ใครกันบ้างอ่ะ

9. Bank blue coupe

758
    3
    0
    มาดูกันต่อ

10. gai08

1,213
    4
    0
    แหมวันนี้....Bank มาซุ่มซ้อม ตั้งแต่บ่ายยันค่ำเลยนะ......5555

11. Bank blue coupe

758
    3
    0
    :D ชุดสุดท้าย

12. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ตบท้ายหน่อย...สวยงามๆ

13. gai08

1,213
    4
    0
    :D มาขำขำกันด่อครับ....:D

ทีม 4 ตี๋ ทำไมถึงสตาร์ทช้า......ดูจากภาพแล้วกันครับ......:D

อย่าหลงเชื่อเลขเด็ดนะครับ.............

14. gai08

1,213
    4
    0
    ภาพสุดท้ายของเค้า...

:eek: นี่เป็นภาพสุดท้ายของ เจ๋ง ( DUREX ) เพราะ สนามนี้ เจ๋ง จ่าย 2500 บาท เพื่อมาขับซ้อม เพียง 10 นาทีเท่านั้น.....ยังไม่ทันได้ลงแข่งเลย...เจอ นายก้องระเบิดเพลาเข้าไป.....:rolleyes:

15. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ชอบรูปนี้จังเลย ดูผ่านๆ เหมือนเรือ วิ่งในคลองเลย

หนามหน้าต้องซ้อมทุกๆคอนดิชั่นแว้วว

View attachment 257911

16. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ขำๆ

17. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    55555
    ต่อไปจะคล้องพวงมาลัยขับแล้วคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้