พ่นสีพื้นแล้วครับเย้ๆๆๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 7 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พ่นสีพื้นแล้วครับเย้ๆๆๆ

1. แค่สีรองพิ้นยังหล่อแล้ว (Y)

2. ขอบคุณครับ...ยังไม่รุจะเอาสีอะไรดีเลย

3. สวยงามครับ

4. จะถูกจะแพง แดงใว้ก่อน ใครว่าใว้ไม่รุ จำไม่ได้ละ :)

5. 55555เขาก็ว่าอย่างนั้นแหล่ะครับ

6. อ่านทีแรก นึกว่าพ่นสีที่พื้น ลงพื้น อะครับ มองหา ^_^

7. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    สีแดงแรงสามเท่าครับ

8. 555สีรองพื้นครับพิมพ์ผิด

9. สีแดงมุกกับส้มมุกครับที่อยู่ในใจ

10. สองสีนี้แรงจริงๆ55555

11. ทำสีทั้งคันราคาเท่าไหร่คับ

ของผมหมื่นต้นๆครับเพราะผมเป็นพนักงานของบริษัท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้