กันสะบัดเครื่อง ของ Spoon หรือ E'spec อันไหนราคาถูกกว่ากันคับ ??

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย sawas, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    อยากใส่กันสะบัดเครื่องอ่ะคับ
    ไม่รู้ว่าราคา Spoon หรือ E'spec
    อันไหนจะถูกกว่ากัน
    แต่ละอันราคาประมาณเท่าไหร่ได้คับ
    รบกวนช่วยแนะนำให้ด้วยคับ
    ซื้อที่ร้านไหนดีที่พร้อมติดตั้งให้ด้วยเลย

ขอบคุณมาก ๆ คับ

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ถ้าเปรียบเทียบกัน 2 ยี่ห้อนี้ SPOON ย่อมดีกว่าครับแต่ว่า ES ใส่ไม่ได้ครับเพราะไม่รู้จะไปยึดตรงไหนแล้วของตรงรุ่นก็ไม่มีแต่ถ้าจะใส่จริงๆคงต้องแปลงครับแต่ก็ยังไม่เคยมีใครทำกันเลยแล้วเมื่อทำแล้วจะใช้ประโยชน์ได้ไหมก็ไม่แน่ใจอีก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2008
  3. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    เท่าที่รู้นะครับมันไม่มีตรงรุ่น es
    แต่ถ้ามีร้านไหนสามารถติดตั้งได้ผมแนะนำใส่ของ spoon ครับ
    แต่ราคามันจะแรงกว่า E'spec แน่ๆครับ
    ( ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับคุณป้อม )

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ใ ส่ แ ล้ ว ไ ด้ ผ ล ต ร งไ ห น บ้ า ง ห ร อ คั บ เ ห ง เ ข า

บ อ ก ว่ า อ อ ก ตั ว ดี ย า ง แ ท น เ ค รื่ อ ง ไ ม่ ข า ด เ ร็ ว

5. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    เก็บข้อมูล ดูด ๆ

6. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    ขอบคุณคับ

ขอบคุณคับ

ได้ยินมาว่าอย่างนั้นเหมือนกันคับ :sad:

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  7. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    เคยเห็นแต่เป็นของ JASS YARIS ที่ร้าน R-STYLE มาบุญครองคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้