ผมมีรุ่นพี่ในกลุ่มนี้อยู่ในจังหวัดเดียวกันกับผมด้วยเย้ๆดีใจจังครับจะได้มีพี่ๆที่อยู่ใกล...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ช่างหัวมัน ฉันไม่เกี่ยว, 1 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมมีรุ่นพี่ในกลุ่มนี้อยู่ในจังหวัดเดียวกันกับผมด้วยเย้ๆดีใจจังครับจะได้มีพี่ๆที่อยู่ใกล้ๆกันคอยปรึกษาคอยคุยคอยนั่งศึกษาเรื่องรถBBด้วยกันครับแต่ท่าเจอท่านอื่นๆแถวต่างจังหวัดผมก็จะเข้าไปคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันครับ(เพราะเราคือครอบครัวBB)ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้