อยากทราบราคาโดยประมาณของตู้ซับหน้าอครีลิคครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย AlPha, 2 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AlPha

AlPha New Member Member

4
    0
    1
    อยากจะทราบราคาโดยประมาณของ "ตู้ซับหน้าอครีลิค" น่ะครับ ว่าอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2006
  2. AlPha

AlPha New Member Member

4
    0
    1
    อ้อ อยากทราบราคาตู้ไม้ธรรมดาด้วยครับ ว่าต่างจากตู้หน้าอครีลิคมากมั้ย

3. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ถ้าซับคู่นึงตีตู้ไม้ หน้าเป็นอคิริคใส ประมาณ 7-8 พันครับ ด้านในติด miror
    เเต่ถ้าเอาใสทั้งใบ เหยียบ 2 หมื่นครับ
    ตู้ไม้ธรรมดา ประมาณ 6 พันบาทครับ

(ราคาทุกอันพร้อมตีแผงแอมป์หลังเต็ม + ตีเเผงเก็บใต้ลำโพงหลัง + ช่องระบายเสียงเบส เเล้วเเต่จะเอาว่าจะให้เจาะตรงไหน )

ราคาที่ผมทำใส่รถผม 4500.- ตีตู้ปิด ซับ 1 ดอก + โชว์แผงแอมป์หลังเต็ม + แผ่นปิดใต้ลำโพงหลัง +
    เจาะช่องระบายเสียงเบสใส่ตะเเกรงปิด ที่ช่องท้าวเเขน

เเนะนำช่างบอยครับ ฝีมือเยี่ยมไม่แพ้ร้านใหญ่ๆ ลองเข้าไปดูงานก่อนได้ครับ ร้านอยู่แถวสุทธิสาร สนใจก็บอกล่ะกันครับ

แก้ไขล่าสุด: 3 กรกฎาคม 2006
  4. nung 23

nung 23 Guest

0
    0
    0
    ราโดยประมาณ

ตู้ไม้4500
    อคริลิค 6500 - 12000
    ร้าน spl แถวปากน้ำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้