ถามเรื่องเกียโอโต้วเป็นทำมะดา

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย giokae, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    เป็นอีคาร์ 4จี 15 โอโต้วจะเปลี่ยนเป็นทำมาดามันต้องเปลี่ยนอารายบ้าง

2. evo2

evo2 New Member Member

139
    1
    0
    เปลี่ยนเกียร์สิคับ แต่ผมว่าเก็บเงินอีกหน่อยเปลี่ยนเครื่องเลยดีกว่านะครับ

3. giokae

378
    6
    0
    อยากทราบรายละเอียด เครื่องเดิมก็ พอแล้ว 80-90 ประหยัดดี

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ก็ ที่มีต้องใช้นะคับ เกียธรรมดา ชุดนี้จะมาพร้อมคลัซเเละฟลายวีล คานเกีย ปั๊มครัซบน ล่าง ขาเบรค ขาคลัซ ส่วนกล่อง ใช้กล่องเดิม เพียงเเต่ถอดเอา กล่องเกียออโต้ ออกมาเพราะมานจะเเยกกานจร้า[อันนี้ไม่เเน่ใจจำไม่ค่อยได้เเละ ว่ามานเหมือนพวก63 ไหม ]

5. giokae

378
    6
    0
    เพลาขับต้องเปลี่ยนไหมครัปคุนเก่ง

6. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เพลาขับไม่เเน่ใจเเฮะ เพราะตอนคันเก่าผมลง63 ต้องเปลี่ยนอะคับ เเต่ถ้าเดิมๆ ไม่เเน่ใจจร้า ใครรู้บอกหน่อยจ๊ะ เเต่คิดว่าไม่น่าจะเปลี่ยนนะ

7. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    คุณเก่ง .. ผมยากได้ สติกเกอร์ Mitsu Only Service ทำงัยคับ:sad::sad::sad:

8. giokae

378
    6
    0
    ขอบคุยคุนเก่งมากเลย ครัป

9. ratthamon

ratthamon New Member Member

9
    0
    0
    นี่แกะทำไมไม่ถามเราอ่ะ เปลี่ยนมาแล้ว เอากล่องเกียร์ออก หาแค่เกียร์ ปั้ม แป้น คันเกียร์ สายเกียร์ หาของครบเมื่อไหร่ ประกอบเสร็จใน4วัน ถ้าช่างว่างนะ ประหยัดน้ำมันก่าเดิมอีก

10. NUM CAMEO

NUM CAMEO New Member Member

4
    0
    0
    ใช้งบ ประมาณเท่าไรครับ พอดีสนใจอยู่เหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้