อยากติดเทอร์โบคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย supasorn_por, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ผมขอถามต่อเลยละกันนะคับพี่ๆ
    คือตอนนี้ผมได้เทอร์โบโรงงานเป็นของ MITYX มีบูท ตัวเทอร์โบ เขา และอินเตอร์ 1 ลูก(แต่อินเตอร์ใหญ่มากไม่ใช่ของเดิม)ทั้งหมดพี่ชายผมให้มา
    ถ้าผมต้องการติดตั้งผมต้องทำอย่างไรว่าง่ายๆผมรบกวนขอคำชี้แนะจากพี่ HILUXCLUB ครับผม

2. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ก้อไปร้านติดตั้งเทอร์ โบ หรือ อู่ ทำรถ แต่งๆๆหน่อย คับ

บ้านอยู่แถวไหน คับ จะได้ แนะ นำ ถูก

*** ผมชื่อ จิ้น คับ ยินดีที่ได้รู้ยัก คับ

3. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    บ้านผมอยู่แถวพระโขนงคับผมชื่อปอคับพี่ยินที่ไดรู้จักเช่นกันคับ
    ของผมยังขาดอะไรอีกรึป่าวคับ ผมไม่ค่อยมีข้อมูลมือใหม่หัดแต่งอะคับ
    แต่ถ้าไปที่ร้านอย่างที่พี่ว่าเค้าคงจัดการให้หมดเลยช่ายป่าวคับ
    ****กระซิบ(พี่จิ้นคับถามอีกนิดผมต้องเตรียมงบประมาณเท่าไหร่หรอคับ)*****

4. M49

M49 New Member Member

1
    0
    0
    มานี่เลยคับอู่ช่างดำอยู่แถวตลิ่งชัน
    083-8203451

5. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ดีมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้