อู่ T&N อยู่ตรงไหนเหรอคับ รบกวนทีครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Lcedia, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lcedia

Lcedia Guest

0
    0
    0
    พอดีอ่านในกระทู้เห็นบอกอู่นี้ก็ดี อ่านคร่าว ๆ ไม่ทราบว่าอยู่ สุขุมวิท 101/1 ป่ะคับ
    บ้านอยู่แถวนี้พอดี ไม่ทรวบว่าอยู่อยู่ตรงไหนหรอครับ มีเบอร์โทรมั๊ยครับ

ไป mitsu only ไม่ไหวครับ ไกล

ช่วยทีนะครับ

ปล. ผมว่าจะเข้าไปทำหลายอย่างเหมือนกัน อู่นี้ดีจริง ๆ น่าเชื่อถือรึป่ะครับ
    หรือ จะไป mitsu only ดี แต่ไกลมากเลย จากบ้านผม

รบกวนทีนะครับ

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    T&N ก้ออยู่ รมอินทรา เหมือนกันไม่ใช่รึ

แถวที่บอกมา นั่นมัน T service อ่ะป่าวครับ
    มาจาก 101\1 ได้อ่ะ

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    T&N รามอินทราซอย 7 จ้า

4. LcEDIAA

LcEDIAA Guest

0
    0
    0
    กำ

ขอโทดครับ อ่านไม่ดีเอง
    ฮือ ๆๆ มันไกลอ่ะ รามอินทรา
    ผมกะไปซ่อมแบบรวดเดียวเลย สงสัยต้องเอารถไปทิ้งไว้
    ถ้าไปต้องนั่ง Taxi กลับบ้านแหง

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไกลแต่ดี มันก้อคุ้มนะคร๊าบบบบบบ

ป่วยก้อต้องหาหมอ
    หาหมอ ก้อต้องหาให้ถูกหมอด้วย
    งั้นมันจา รักษา ไม่หายนะคร๊าบบบบบ

6. chang

4,985
    57
    48
    แต่ เมื่อก่อน ผม Service ที่ impession อ่ะครับ
    อู่ พี่เล็ก อ่ะ สมัยยังอยู่ท้ายซอย อุดมสุข หลังปั๊ม esso

แต่เดี๋ยวนี้ ย้ายไป อยู่ ถนน อ่อนนุช เขตประเวศ แล้วอ่ะครับ

7. chang

4,985
    57
    48
    ถ้าอยู่ 101/1 เข้าไปทำที่พี่วิท ดิครับ
    TROOP

8. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ขอเบอร์อู่พี่วิทหน่อยสิครับ คุณช้าง

9. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ด้วยคนคับพี่ช้าง เบอร์อู่พี่วิท

รู้สึกเปนศิษย์เก่า ปทุมคงคา ด้วย อิอิ

10. จขกทท

จขกทท Guest

0
    0
    0
    อ่ะ ๆ
    แจม ๆๆๆ ซุ่มอยู่กันนี่เอง
    อยู่ละแวกเดียวกัน หึหึ

แล้วอู่พี่เล็กที่ว่าอยู่ตรงไหนครับ ขอเบอร์โทรได้ป่ะคับ
    แล้วงานเนียนมั๊ยอ่ะครับ เพราะจะเช็คทุกอย่างเลยอ่ะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคุณช้าง

11. anuwatwls

458
    10
    0
    รอกันต่อไป..

12. chang

4,985
    57
    48
    เบอร์ อู่พี่เล็กครับ
    086 3172598

ส่วนเบอร์ พี่วิทเดี๋ยวพรุ่งนี้ เอามาลงนะครับพี่น้อง
    ขอโทษทีให้รอครับพี่น้อง

13. Lcidia

Lcidia Guest

0
    0
    0
    คุณช้างครับ

รบกวนอีกทีได้ป่ะคับ
    อู่พี่เล็ก กะ พี่วิทย์นี่ แนะนำอู่ไหนให้อ่ะครับ
    ละแวก เดียวกันผมไปได้ทั้งสองที่ ขอให้งานดี ๆ ราคาสมเหตสมผลก็โอเคละคับ

แนะนำทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าอีกที

14. anuwatwls

458
    10
    0
    คุณช้างครับผม.. รบกวนขอเบอร์อู่พี่วิทหน่อย. ครับ..

15. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อู่ไหนก็ได้ครับ เบอร์อู่ คุณวิท TROOP ที่ทำรถให้ INNER LINE เข้าไปเจอแต่รถสวยๆครับ 081 319 2021/086 3263576 ลองถามราคาทำก่อนได้ครับ

16. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อ้าวอู่พี่เล็กย้ายไปอยู่ตรงไหนของอ่อนนุชอะครับ ช้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้