อยากได้สติกเกอร์คลับบ้างทำไงคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย supasorn_por, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ผมใช้ HILUX TIGER อยู่แถวพระโขนงคับผมรักในรถรุ่นนี้ก่อนใช้คันนี้ก็ใช้ MITYX เลยอยากจะขอเข้าคลับบ้างช่วยแนะนำหน่อยนะคับ:)

2. เข้ามาคุยกันก่อนพี่ มาบ่อยๆนะครับ พวกเรายินดีต้อบรับทุกคนครับ

3. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    อยากได้ สติกเกอร์ ก้อลองดูๆๆตามรถขายสติกเกอร์ดู คับบ

แต่ถ้าอยาก เป็น สมาชิก อยากมีเพื่อน เชิญ คับ คลับเรายินดีต้อนรับ

สติกเกอร์ คงไม่สำคัญ เท่า มิตรภาพ หรอก ครับ

** ขอโทด ในคำพูดที่อาจจะดูกวน น่ะ คับ ......

4. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ความหมายของผมเองก็นัยๆหล่ะคับงั้นผมคงต้องขอฝากตัวเป็นสมาชิกและเป็นเพื่อนกับคับสมาชิกทุกท่านด้วยซ๊ะคนละกันนะคับ
    ขอบคุณสำหรับคำว่ามิตรภาพคับผม

5. supasorn_por

1,013
    16
    0
    ผมขอถามต่อเลยละกันนะคับพี่ๆ
    คือตอนนี้ผมได้เทอร์โบโรงงานเป็นของ MITYX มีบูท ตัวเทอร์โบ เขา และอินเตอร์ 1 ลูก(แต่อินเตอร์ใหญ่มากไม่ใช่ของเดิม)ทั้งหมดพี่ชายผมให้มา
    ถ้าผมต้องการติดตั้งผมต้องทำอย่างไรว่าง่ายๆผมรบกวนขอคำชี้แนะจากพี่ HILUXCLUB ครับผม

6. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบผม

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ก็ เข้ามาพูดคุยกันครับ ตัวผมเองก้ยังไม่ได้ ครับ
    ส่วนจะตัดเอง ไม่แนะนำ รอท่าประธานเอามาติดให้ ดีกว่า ครับ
    หรือมีโอกาส ก็มาร่วมสังสรรค์ สักครั้งก็ดีครับ
    ยินดีกับเพื่อนๆ ทุกท่านที่เข้ามาด้วยนะครับ อย่าห่างหายกันไป

8. หวัดดีคับ ผมต้าคับ รถเก่าที่สุดในคลับ(มั้ง) ยินดีต้อนรับสู่CLUB ที่อบอุ่นคับ...

9. supasorn_por

1,013
    16
    0
    ขอบคุณคับทุกท่านที่ช่วยชี้แนะผมชื่อปอนะคับ
    แค่นี้ก็รู้สึกอบอุ่นละคับดีใจมากที่มีพี่ๆอ้าแขนต้อนรับยินดีที่ได้รู้จักคับผม

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ถ้า..อ้า..ขารับคงไม่ไหว...อิ..อิ............

แนวนี้ตลอดเลยตู.........

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

12. supasorn_por

1,013
    16
    0
    เห่อๆๆๆอ้าขารับผมก็ไม่ถนัดด้วยอะดิแต่ถ้าเป็นสาวๆนี่ไม่แน่นะพี่อิอิอิ....

13. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    สวัสดีครับ ^^"

14. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    อ้าขารับนี่ต้องหญิงครับโทรตามผมไปล่วยน๊ะ

15. supasorn_por

1,013
    16
    0
    ถ้าเจออ้ารับเมื่อไหร่จาโทรหั้ยไวเลยแต่ไม่เคยเจอนี่อะดี้
    ทำไงดีอะคับพี่เจ้าชู้มะเปงซ๊ะด้วยปรึกษาคัยดี

16. supasorn_por

1,013
    16
    0
    หาไม่ด้ายเลย

:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 เมษายน 2008
  17. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    5 5 5 5+

18. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ซะ งั้น วกไปจนได้ แหมหามานานแล้ว เจอสักที ขอด้วยนะครับ

19. supasorn_por

1,013
    16
    0
  20. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ยินดีต้อนรับ ชื่อ ยอด เจอที่ไหน ทักทายกันได้นะคับ
    แล้วเรื่อง เจ้าชู้ หรือ เรื่องกาม ปรึกษา คนชื่อเบน หรือ ตาเบน ได้เลยคับ
    ขับ D4D สีบอร์นเงิน ล้อแม็กขาว ใช่เลยคับ จิงป่ะ ตาเบน ตอบพี่เขาด้วยนะ
    :D

21. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    อันนี้ท่าทางจะจริงครับท่าน ตาเบนนน55555555บ้ากาม

22. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เห็นด้วยครับ แต่ตาเบ็นไม่มาตอบ ตากานก็ถนัดพอสมควร ถามแกได้

23. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
    แกงหูดำคับ

24. supasorn_por

1,013
    16
    0
    ตกลงกามทุกคนนะคับแสดงว่าถามด้ายหมด555+
    ทำปั๊มกันหมดเลยนะคับควันดำ!เอ้ยหูดำเชียวเห่อๆๆๆๆ

25. ผมไม่ได้ทำปั๊มคับ เเต่เอ๊ะทามไมหูมันดำๆๆ :D

26. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
  27. apple_auto

apple_auto New Member Member

67
    1
    0
    หวัดดีรับ:D

28. apple_auto

apple_auto New Member Member

67
    1
    0
    หายไปนานคิดถึงทุกท่านครับ:cry:

29. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    นี่ตาโจ อย่ามาโบ้ยลงผมสิครับ ผมคนดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้