พี่ๆคับรถหลอสามสูบจะเป็นไรใหมถ้าใช้ต่อไปคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Retro Osaka, 30 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Retro Osaka

Retro Osaka Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคับรถหลอสามสูบจะเป็นไรใหมถ้าใช้ต่อไปคับ

2. Retro Osaka

0
    0
    0
    เหลือสามสูบ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    แล้วอีกสูป มันหายไปไหนอ่ะครับ

4. Retro Osaka

0
    0
    0
    ไม่เเน่ใจคับตอนเร่งมันสะดุดเหมือนทำงานไม่เต็มที่คับ

5. Chaiwat Jaemsai

Chaiwat Jaemsai Guest

0
    0
    0
    อาการเหมือนผม เด๊ะ เลย ท่าวิ่งน้ำมันนะหลักๆ เครื่องเดินไม่เต็มสูบรีบเช็ค หัวเทียน สายหัวเทียน หัวฉีด กับ วาล์วแต่ละสูบว่ามันมีกำลังอัดไหม ท่าไม่มีก็วาล์ว รั่วแบบผมจานจ่าย อื่นๆ ไว้ทีหลัง เหลือ3สูบใช้งานได้อยู่นะ ผมก็เคย ขับไปเรียน มันจะเปลืองน้ำมันมากกว่าปกติ และเร่งไม่ออก เดินหอบเป็นโรตารี่ เลย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้