พี่ ๆ ครับขอถามหน่อยครับว่า ตอนนี้เวลาผมขับรถไปช่วงล่างฝั่งล้อขวาดัง แกร๊ก ๆ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Kanokchat Vaikumnuan, 1 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ ๆ ครับขอถามหน่อยครับว่า ตอนนี้เวลาผมขับรถไปช่วงล่างฝั่งล้อขวาดัง แกร๊ก ๆ ช่วงประมาณความเร็ว 20 - 80 แต่พอขึ้น 100+ กับไม่ดัง ขอคำชี้แนะด้วยครับ
    ปล.ใต้ท้องรถเคยไปกระแทกกับหินข้างใต้มาครับ เพราะรถผมโหลดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้