หาร้านทำท่อสูตรดีๆหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย douch, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. douch

douch New Member Member

8
    1
    0
    หาร้านทำท่อสูตรดีๆหน่อยคับ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    อยากได้สวยๆ ก็ร้านท่อรถใหญ่ครับทำได้แน่นอน แต่เน้นแรงผมไม่ทราบครับ หุหุ

3. douch

8
    1
    0
    อะคับ...เดี๋ยวจะลองหาๆดู..ขอบคุณคับ

4. douch

8
    1
    0
    พอดีวิ่ง..ออกต่างจังหวัดบ่อยนะคับ..เลยอยากจะหาท่อดีๆซักอัน

เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  5. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไม่มี มอก. ผิดกฎหมายนะจีะอน่าลืม

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ใช้เลย ต้องหา มอก. มาด้วยกันคุน ตำ นวด
    แนะนำร้าน ก กิจเจริญ ถ้าจำไม่ผิด รังสิตนครนายก คลอง2
    ถูกต้องตาม กม. มี มอก. ด้วย เป็นโรงงาน ขายปลีก ส่ง เอาหมดพร้อมจัดส่ง
    ตามหนังสือเขาก็มีลง ลองดู
    แต่ของผมว่ารอจนมันสุดๆก่อนแล้วค่อยเปลี่ยนเหมือนกัน

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    อยากได้ปลายท่อใบใหญ่ๆเงาๆ

8. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -.- รอจนสุดๆ -*- เลขไมค์ 26000 แล้วอา เปลี่ยนได้ยังอ่า พี่เก๊ามี ร้านดีๆ จะ แนะนำผมม่ะครับ อิอิ
    ไม่อยากเอาท่อเดิมไปสับแต่บังท่อจะแตกแล้ว -*-

9. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    แต่ท่อที่มากับรถก็ดีแล้วนะครับ

10. juntcivic

1,549
    34
    0
    ทำยังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้