เรื่องเสียวๆ วันสงกรานต์

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย RNN-B12, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    เกือบทำให้ยอดผู้เสียชีวิตที่ราชบุรีเพิ่มซะแล้ว.....................

มีอยู่ว่าออกจากบ้านโป่งไปห้าง BIG C ราชบุรี โดย ดีแมก รุ่นใหม่ของโลก

นั่งกัน 6 คน ขากลับกดมา 140 ผ่าน U เทิร์น น่าจะแถวหนองโพ

มอไซด์แม่งข้ามมาจากอีกฝั่ง แบบกระชั้นชิด ตัดหน้ารถแบบว่า ไม่เกิน ศอกแน่นอน

กรี๊ดทั้งคัน ผมเลยกดเบรคแล้วหักขวา ผ่านมันไปแบบเฉียดสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ในชีวิต

ไม่แค่นั้นรถผม เสียอาการ ท้ายออกกำลังจะขวาง เลยแก้มันกลับซะ..........รอด

พอคุมรถได้ผมจอดเลย จะลงไปเหนี่ยวแม่ง ตาแม่งนี่ฉ่ำเลย ไอ้เหี้ย:mad:

ทั้งแม่ทั้งเมียห้ามกันใหญ่ โมโหแม่งฉิบหาย.................. เลยเปิดกระจกด่ามัน

วิ่งต่างจังหวัด ระวังไอ้พวกคว่ยๆ พวกนี้ด้วยนะครับพี่น้อง

NEXTWEEK และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  2. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    พี่อาร์ต ควบคุมสติ ได้ดีมากๆ เป็นคนอื่นอาจจะไม่มีสติเท่านี้ก็ได้ครับ อ่านแล้วเสียวแทนเลย ทำบุญหน่อยก้อดีนะค๊าบพี่

3. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ยังไงก็ระวังกันด้วยนะคร๊าบบบบพี่น้องงงงง

4. RNN-B12

972
    162
    0
    คุมสติเรื่องรถหนะคุมได้ แต่คุมสติที่จะเหนี่ยวไอ้เวรนั่นคุมไม่อยู่จิงๆหวะ:mad:

5. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    แหม่ หักหลบนี่ ไม่น่ากลัวเท่าแก้อาการรถครับ
    140 กับการคอนโทรลแบบนี้ เยี่ยมมากๆ

ไม่เครียดแล้วน้าาา อาหมอ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  6. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    โอ๋ๆๆๆ นิ่งเตะ นิ่งเตะ ช่างมันเถอะพี่ ถือว่าเราทำไปเพื่อให้ชีวิตกะคน คนนึง ไปแล้วกันพี่ ได้บุญด้วยนะค้าบ

7. RNN-B12

972
    162
    0
    ลูกสาวกลิ้งลงไปอยู่กับพื้น มันโมโหตรงนี้แหละ:mad:

8. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    มันน่าโมโหแทน...
    นี่ถ้าลูกสาวพี่ไม่กลิ้ง คงอารมณ์เย็นก่านี้ หุหุ

9. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    อะไรก็ไม่สำคัญเท่าลูก เป็นใครก็โมโหพี่ ปลอดภัยก็ดีแล้วครับ ...

10. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    เออ..ยังดีที่ไม่เป็นอะไร...;)

11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ปลอดภัย ดี แล้ว น่ะอาร์ต :D

ของผม ลูกชาย อยู่หลัง
    ผมนั่ง ซ้าย รถผมน่ะ พ่อผมขับ
    ลูกชายอยู่กับ แม่มัน ข้างหลัง

อะไรไม่รู้ พ่อผมเบรค
    เล่นซะไอ้ลูกชายผม กลิ้งไปอยู่ ใต้เบาะ หน้า
    กว่า จะเอาออกมาได้ จะฮา ก็ฮา จะสงสาร ก็สงสาร

เรื่องของเรื่อง ดันยืนเล่นข้างหลัง ซน เอิ้ก ๆ

12. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    อันนี้เค้าเรียกว่า โชคดี
    ถ้า โชคร้าย บึ้มไปแระ สาธุ ๆ

13. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    กลับมาปลอดภัยก็ดีแล้ว

Yo Yo!!!!!

14. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เป็นผมล่ะ ไม่เหลือๆ

ไอ้พวกนี้ แม่ง ประมาท กันเหลือเกิ๊น...

ชีวิตมันไร้ค่ามากมั้ง เลยไม่ค่อยอยากจะรักษาไว้ ...

ระวังๆ กันหน่อยแล้วกันพี่น้องหมดเทศกาลไปแล้ว

แต่ชีวิตประจำวัน ก็ยังต้องเจอไอ้พวกสันขวานพวกนี้อยู่

15. tongmoun

tongmoun New Member Member

63
    24
    0
    โชค 10%+ สติ 90% ทำให้รอดพ้นอุปสรรค

16. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ไม่เป็นไรก็ดีแล้วหมอเอ้ย...สติภาพรวมยังคุมได้ก็โอเค ห่วงแต่เจ้าตัวน้อยไม่เป็นไรก็โอเคแล้วล่ะ

นึกไว้....ว่าลูกมาด้วย

ส่วนพี่เด่น น้องเอเจ เป็นไรมากไหมครับพี่ เด็กผู้ชายวัยนี้กำลังซนทุกคน หลานผมก็เป็นอยู่ไม่สุขเหมือนกัน

17. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    โห แถวบ้านผมเลย
    คนแถวนี้ขับกันแบบนี้อ่ะ อบต ก็ทำ u-turn ได้สะพานให้แล้ว
    แต่ทำต่ำไป น้ำท่วม ซะงั้น
    แล้ว ท่านโม้ยาม่า จำมอไซต์ได้เปล่า รุ่นอะไร คนขับอายุเท่าไหร่
    เพื่อพอจะรู้จัก เดี๋ยวไปบอกให้ระวังให้ อิอิ

18. Tora

Tora New Member Member

211
    24
    0
    ดีแล้วครับที่ไม่เป็นไร ที่ผมเคยโดนก็ประมาณนี้เลย แต่ผมขับช้ากว่านี้เยอะครับ

19. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    แม่ง ฟังแล้วโมโห ว่ะ :mad:

20. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เข้ามาดูอีกรอบ...
    สงสัยว่าพี่อาร์ตต้องสะเดาะเคราะห์อ่ะพี่...
    โดยการหาของแต่ง B14 แจ่มๆมาเซ่นน้องๆ อิอิ...

21. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0

โมโห ระวังจะเป็นลมนะคร้าบบบบ...:D :D :D :D

22. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    คล้ายๆ ที่ผมเคยเห็นเลย

มันไม่เหมือนกันที่ตรงที่วีโก้ชนช่วงท้ายมอไซค์ที่วิ่งตัดหน้าเต็มๆ

ขับรถกันอย่าประมาทนะครับพี่น้อง

23. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    หน้าบ้านเลย

ขับต่างจังหวัดต้องระวังครับ

ชาวบ้านเค้าขับมอไซด์ไม่แคร์โลกกันเลยครับ

อยากจะข้าม กูก้ข้าม

24. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เดี๊ยวเข้าห้องน้ำ ก่อน :D:D:D:D

25. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    ทำไรอ่ะพี่เดี้ยวไปกันใหญ่น่ะ:D:D

26. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    เจอเหมือนกันครับในกทม .เลย กลับจากbig C วงสว่าง พวกขับสวนเลน มาเลย ถอดเสื้อโชว์หัวนมดำซะ ดีที่เป็นช่วงสงกราน ถนนโล่งเลย มีพื้นที่หลบ เยอะ

ฟาดเคราะห์ไปครับพี่ คุมสติได้ดีจริงๆ

27. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ขับช้า แต่ชัว
    ดีที่สุดดดดดดดดดด

ปลอดภัยไว้ก่อน

28. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    มันน่าชนให้ตายแม่มเลยคนพวกนี้:mad:

29. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เส้นนั้นเจอบ่อยมั่กๆ ขี่รถแบบ บ้านกรู ถนนกรู ขี่ตามใจกรูอะ ...อันตราย ว่าแต่โชคดีนะที่ไม่มีเรื่องราวเกิดขึ้นอะ :D:D:D

30. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0

นึกภาพแล้ว ฮาตาม อิอิอิอิ :D แล้วมานเป็นไรมากมะพี่เด่น :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้