ขอคำแนะนำ ... ครับ เวลาปิดสวิทดับเครื่องยนต์แล้วชักกุญแจออก...แต่เครื่องยนต์ไม่ดับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Ruangjit Kasantikul, 31 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำ ... ครับ

เวลาปิดสวิทดับเครื่องยนต์แล้วชักกุญแจออก...แต่เครื่องยนต์ไม่ดับ ครับ

1. อะไรมันเสื่อมสภาพ ? ครับ
    2. ต้องแก้ไขอย่างไร ? ครับ
    3. นอกจากขัดใจแล้ว ... อาการนี้จะทำให้การขับขี่มีปัญหาไหม ? ครับ

... ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้