สงการนต์ขับรถกันดีๆนะครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tai8910, 13 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tai8910

tai8910 New Member Member

51
    3
    0
    อย่าเมากันมาก ขับรถไปไหนมาไหนกันระวัง กันดีๆ เราไม่พลาดคนอื่นก็อาจจะพลาดมาโดนเราได้ ยังไงก็ดูและตัวเองกันดีๆในช่วงนี้ มิตติ้งจะได้มาเจอกันแบบครบๆนะครับ ด้วยความเป็นห่วงครับ:D:D:D

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ขอบคุณมากครับ....:D

3. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ขอบคุณครับท่าน

4. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    เมาไม่ขับนะครับเพราะ สงกรานต์นี้งานเข้ากันหลายคันแล้ว

5. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    เมาไม่ขับ แล้วเราจะกลับยังงัยอ่ะ สงสัย ต้องหาคนมาช่วยขับกันดีม๊ะค๊าบ...
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ขับรถกลับบ้านกันดีๆนะครับ...เดินทางปลอดภัย แคล้วคลาดๆ

6. tai8910

tai8910 New Member Member

51
    3
    0
    อืมด้วยความเคารพ กลับมากันให้ครบทุกคนละการ
    (ใครจะออก TOYOTA) บอกผมนะครับ อิอิ
    ขายของไปด้วย

7. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ระวังกันด้วยครับ
    ตั้งแต่สงกรานต์มาโดนเรียก 2 ครั้งแล้ว
    ครั้งแรก ขับชดขวา เลยเถียงว่ามันผิดด้วยเหรอถ้าเป็นรถยนต์นั่งส่วนบุคคล มันบอกผิด แต่ขี้เกียจพูดมากเลยจ่ายค่าปรับมันไป 200
    ครั้งที่สองขับเร็ว อันนี้รอดเพราะพ่อไปลงไปคุยกับหัวหน้าด่าน

ยังไงก็ขับระมัดระวังด้วยครับ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  8. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ใช่ครับ เพื่อนในคลับงานเข้าหลายคันแล้ว ขับรถกันด้วยความระมัดระวังด้วยนะครับ

9. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0

ผมโดนขอหานี้หลายครั้งแล้วครับไม่เคยจ่ายสักครั้งเดียวถ้าเป็นด่านเถื่อนอย่าไปกลัวใบขับขี่ถ้ามันขอดูก็ให้มันดูแต่อย่าให้นะครับบอกว่าให้ออกไปสั่งมาเลยลงด้วยว่าไม่พกใบขับขี่ ส่วนมากมันจะไม่ออกให้หลอกมันจะพูดห่าอะไรของมันเยอะแยะ แต่ถ้ารำคาญมันพูกก็ขับรถไม่เลยครับมันไม่ตามหลอกผมทำมาแล้ว หลายครั้งและ มันตั่งด่านเถื่อนมันอะผิด เราไม่ผิดไม่ต้องกลัว

10. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ครับผม

11. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    กลับมาแล้วเหรอ[ครับท่านประทาน:D

12. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    กลับมาแล้วววววว คร๊าบบบบบ คิดถึงมากมายยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้