ระยะเวลาคืนทุนจากการติดตั้ง NGV

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย TOM's, 15 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    จากส่วนต่างราคาเชื้อเพลิง จะทำให้ผู้ที่สนใจลงทุนใช้ NGV สามารถคืนทุนค่าติดตั้งอุปกรณ์ NGV ได้ภายในระยะเวลาไม่นาน (ขึ้นกับระยะทางวิ่งใช้งาน) ซึ่งระยะเวลาคืนทุนการดัดแปลง/ติดตั้งอุปกรณ์ NGV แต่ละระบบ สามารถสรุปได้ดังนี้

View attachment 943670

สำหรับท่านที่ชอบประหยัดครับ ถ้าท่านที่ชอบแรงแนะนำให้เป็น เกียร์ MANUL ครับ แรงไม่ตกมากครับ

2. SuNsHirO !!

SuNsHirO !! New Member Member

62
    5
    0
    ขอบคุณครับ
    เก็บข้อมูล ๆ

3. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    ผมติด LPG มาได้ปีกว่าคืนทุนไปเรียบร้อยแล้วอ่ะ
    ปล.ไปกลับระยองรวมเที่ยว 500 เหลือๆจ๊ะ

4. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0

โอ้วว .. วันนี้พี่ทอมมาแบบมีสาระ .. ^^"

อิอิ ..

5. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ขอบคุณครับ

6. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    คิดอยู่อ่ะครับ แต่รถจะเหียบมันเหมือนเดิมป่าว อิอิ ตูดห้อยเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้