สอบถามราคา Logo H กับ EXI มือ 2 หน่อยค่ะ จะมีไม๊เนี่ย.. เศร้า

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Meen, 14 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meen

Meen New Member Member

1
    0
    0
    เมื่อคืนวันที่ 13 ไปเที่ยวร้านติดลม จอดรถไว้ข้างหลัง Top แถววัดเสมียนารี ตอนแรกก็วนหาที่จอด จะขอจอดตรงข้างหลัง Top เลย รปภ. ถามบอกว่ามาซื้อของหรือเปล่า เราบอกว่าเปล่า ไปร้านติดลมค่ะ เค้าก็เลยไม่ให้จอด วนขึ้นไปลานจอดข้างบน ยังไม่ได้ที่จอดอีก เลยวนลงมา คราวนี้ รปภ. เรียกให้เข้าไปจอดได้ เราก็ถอยเข้าซองอย่างดี กะว่าขาออกจะได้ง่ายหน่อย ไอ้เราก็นึกว่า โชคดีแล้ว หาที่จอดชั้นล่างได้ ส่งยิ้มขอบคุณไป 1 ที ที่ไหนได้ ไม่นึกว่าความซวยจะมาเยือน

ตื่นมาก็บ่ายแล้วค่ะ เนื่องจากว่าเมื่อคืนหนักไปหน่อย -_-"

เริ่มหิวเลยจะออกไปหาอะไรทาน สำรวจรถ อ้าว ๆๆ โลโก้ตัว H กับ EXI โดนแกะไป เหลือไว้แต่รอย และโลโก้ด้านหน้าไว้ให้ดูเล่นอันเดียว ด้านหน้าคงแกะไม่ได้เพราะกลัวคนเห็น ด้านหลังมันปลอดคน เลยโดนซะ

ทั้ง ๆ ที่จอดเสียตังค์แท้ ๆ ยังโดนงัดโลโก้ไปเฉยเลยค่ะ จะกลับไปโวยวายก็ใช่ที่ ไม่รู้ว่ามีกล้องวงจรปิดหรือเปล่า ได้แต่โทษตัวเอง ไม่ได้สำรวจรถก่อนออกจากที่จอด ได้แต่แค้นใจไอ้หัวขโมย เป็นวันสงกรานต์ที่โชคร้ายที่สุดเลย.. :cry:

เศร้าค่ะ ..-_-..

ไม่ทราบว่าพอจะหาของมือ 2 ได้ที่ไหนบ้างคะ แล้วราคาอยุ่ที่เท่าไหร่บ้างคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 เมษายน 2008
  2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    LOGO เดิม ๆ ติดรถยังโดนเหรอครับเนี่ย :eek::eek:

3. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    โลโก้ H หาไม่ยากตัวนึงก็ 50-100 บาท แต่ EXi นี่หายากหน่อยไม่แน่ใจว่าเบิกใหม่ได้หรือเปล่า (จริง ๆ ไม่ต้องติดก็ได้นะ EXi เนี้ยะ)

ปล.ทับทิมฝาท้ายแตกแล้วนะคร๊าบบบ (อันนี้ประมาณ 300) หุหุ

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    อุดไปเลยครับ ของผมก็อุด เพราะไม่ชอบตรงที่ว่ามันทำความสะอาดยาก
    ของเก่าต้องค้นดูก่อนนะครับ น่าจะมีเก็บไว้ แต่ไม่รู้ว่าจะหาเจอหรือเปล่าเพราะเอาออกไปนานแล้ว ส่วนตัว Exi ไม่มีครับ ของ 3 ประตูเดิมมันจะเป็นสติกเกอร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้