อยากรู้ว่า มีใครสนใจจะซื้อโป่ง 2000GT ไหมคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย JiMmY_DioZ, 14 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    คือ อยากรู้อ่ะคับ

เผื่อมีคนสนใจ จะได้ถอดขายดีๆ ไม่งั้นอาจหักเคลมประกันอ่ะคับ

2000GT Prototype นะคับ ดูรูปที่นี่เลยคับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=392044

2. Yellow mr

Yellow mr New Member Member

30
    0
    0
    งง เลยขายได้ด้วยหรอคร๊าบ แต่สวยแล้วนะพี่จิมเสียดายจัง

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    อ้าว ทำไมขายซะแล้วหล่ะคะ :confused:

4. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    อ้าว ... ทำไมจะถอดขายล่ะครับพี่จิม

แบบนั้นก็สุดแสนที่จะงามจับใจแล้วนะครับผม

น้องก๊อตเห็นแล้วยังอยากได้มากๆๆ มากๆๆ มากกๆๆๆๆ เลยนะครับพี่จิม

5. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    Project ใหม่ ไฉไลกว่าเดิม

:D:D:D

6. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    แล้วพี่จิมขายเท่าไรหรอครับผม

เผื่อจะขอเงินคุณแม่ซื้อ อิอิ

ปล. แล้วมันถอดออกได้หรอครับ 2000GT เนี่ยครับผม

7. Yellow mr

Yellow mr New Member Member

30
    0
    0
    มันมีอารายที่สวยกว่านี้อีกหรอพี่ postรูปให้ดูหน่อยจิพี่จิม

8. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    มันมีไฉไลกว่านี้อีกเหรอครับ

9. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    รอดูสเตปใหม่ของพี่จิมดีกว่าน่าสนใจ อิอิ

10. Mew haha

Mew haha Guest

0
    0
    0
    สนใจมากครับไม่ทราบว่าขายที่เท่าไหร่ พอดีอยากทำมานานแล้ว

11. m_mercury89

m_mercury89 Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ ติดต่อด้วยครับ

สนใจครับ ติดต่อ 086-667-8947

12. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    ขายให้ได้ไวๆจิมมี่ ทำรถอะไรก็รอเพื่อนบ้าง เพื่อนอิจฉา ยังไม่มีเงินทำ ทำไม่จบไม่สิ้นซักที แล้วเมื่อไหร่จะขึ้นมาเจอเพื่อนๆว่ะ พื่อนๆคิดถึง จิมมี่ Mohawk

13. Kinesis

Kinesis Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ

เผอิญว่าของผมสีขาวพอดี

ขายเท่าไหร่อ่ะครับ

0818750879

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้