ขาย35000. เครื่องดี ช่วงล่างดี แอร์หนาว เอาไปเก็บสีจบเลย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย วิรายุทธ์ จำปาแก้ว, 13 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขาย35000. เครื่องดี ช่วงล่างดี แอร์หนาว เอาไปเก็บสีจบเลย

1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ถ้าแอร์หนาว U12 ปลอมแน่นอนครับ ประสบการณ์ 25 ปีเป็นประกัน #ผมรู้ผมมั่วล้วนๆ

2. U12 ใคร แอร์ ไม่หนาว ถือว่าผิดครับ

3. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    รถคันนี้ แอร์หนาวจริงๆ ไปเจอตัวจริงมาแล้ว ครับ #การันตี ความหนาว

.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้