รถหายอะครับช่วยด้วยครับ 3d

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย goday, 1 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goday

goday New Member Member

45
    1
    0
    หายที่ชลบุรีครับ หน้าบ้านเลยอะครับ วันที่ 1 กพ นะคับ
    ทะเบียน กง 4874 พิษณุโลก
    ใครทรายเบาะแส โทรมาเลยครับมีเงินรางวัลให้
    0858100339

สีเหลือง
    ภายนอก
    ฝากระโปรงหน้า-หลัง คาร์บอน หลังคาซันรูฟ+การ์ดซันรูฟ
    กันสาดตัวนอก แก็ปหลังไฟยาว กระจกหลังชา
    กระจกมองข้างVision ไฟตัดหมอกเหลือง
    คิ้วประตูเทาตัวนอก
    ภายใน
    ตัวนอกสีเหลือง พวงมาลัยโมโม่
    พรมintegraสีดำ ซีดีALPINE 2Din
    เครื่อง
    B20 แคมแดง สปิงวาร์วฝาแดง
    ครัชทองแดง
    กล่องโมรอม ท่อเลส2.5 ทั้งเส้น
    ปลาย5Zigen Fireball แท้
    ช่วงล่าง
    ล้อAdvan RGแท้ 15*7
    ยางFalken หน้า195*50 หลัง195*55
    ช็อคTein Ha ค้ำหน้า integra
    ค้ำล่างสปูน แท้ ดิสตัวนอก4ล้อ

2. MonkypantS

MonkypantS Member Member

102
    1
    18
  3. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    -"- แต่งเต็ม ขอให้เจอไว ๆ นะคับ

4. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    อ่าว คันที่ บอก ขายอยู่ ไม่ใช่หรอ คับบ

หายได้ ไงเนี้ย ขอให้เจอไวไวนะคับ

5. dam-dam

dam-dam New Member Member

3
    0
    0
    โชคร้ายจังครับ จะช่วยเป็นหู ตาให้ครับ

6. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    อะช่ายครับเห็นขายอยู่หายซะงั้น ขอให้เจอไวๆนะครับ

7. goday

45
    1
    0
    กำลังจะขายอะ อยู่ๆก็โดนขโมยครับ ยังไงช่วยดูด้วยนะครับ
    ตอนนี้กินไม่ได้นอนไม่หลับเลยครับ
    ขอบคุณมากนะครับ ใครทราบเบาะแส มีใครเอาของแต่งไรมาขาย ผมให้เงิน 20000 บาทเลยครับ

8. goday

45
    1
    0
    โทรมาเลยนะครับ 24 ชม. 0858100339

9. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    เพิ่งซื้อไปได้เดือนเดียวจะเอาไปขายหรือคับ ดันมาหายสะก่อนอีก แล้วผมจะดูให้คับถ้ารถมันกลับมาที่ พิดโลก

10. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    จะช่วยดูคับ

จะช่วยดูให้คับ เผื่อมาโผล่ที่ กทม. กง 4878 พิดโลก ขอให้เจอไวไวคับ

11. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    คงต้องสังเกตุที่ตัวรถแหละครับ เพราะป้ายมันเปลี่ยนกันได้
    รถเหลืองฝาคาร์บอนหน้าหลัง คงมีไม่กี่คันหรอกครับ

12. lek moveclub007

lek moveclub007 New Member Member

19
    0
    0
    ช่วยๆๆๆกานเปงหูเปงตาคร้าบบบบ

13. aubom

aubom New Member Member

40
    3
    0
    หายที่ชลบุรีแถวไหนครับเนี้ย ผมอยู่ศรีราชา เดี๋ยวช่วยดูไห้ครับ แต่แถวๆนี้ไม่ค่อยมี3ประตูสีเหลืองเท่าไร ถ้ารถยังอยู่แถวนี้ก็น่าจะสังเกตุง่ายครับ

14. Nat_14

Nat_14 New Member Member

4
    0
    0
    จะช่วยดูให้อีกแรงนะครับ ขอให้เจอไวไวนะครับ

15. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    แล้วจะช่วยดูครับ เห็นน้องกรก็บอกมา

16. rongs

rongs New Member Member

2
    0
    0
    จะช่วยดูให้ครับ

ผมก็อยู่แพษโลกเหมือนครับ ถ้ามันกลับมาทางนี้จะช่วยดูให้ครับ

17. auncivic3d

auncivic3d New Member Member

122
    3
    0
    อยู่สุราษฯและหาดใหญ่จะช่วยดูให้

18. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    วิ่งแถวนนท์สาวรีชัย...ช่วยดูให้นะ...

19. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    มาแนะนำคับผม ลองตามจากเบอร์ที่โทรเข้ามาสอบถามรายละเอียดรถ ตอนที่ลงขายไว้นะครับ แล้วก็ คนที่มาดูรถด้วยนะครับ
    อาจจะเจอแฝงตัวเข้ามาคับ

20. Oh EG

Oh EG New Member Member

21
    0
    0
    มันเลวจริงๆๆ เด๋วช่วยดูให้นะครับ

21. Italian Job

Italian Job New Member Member

31
    0
    0
    ..

โพสเลขตัวถัง กะเลขเครื่องไว้ด้วยซิครับ

22. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    แล้วเป้นยังไงบ้างคับเจอหรึอยัง

23. ^Artemis^

^Artemis^ New Member Member

51
    1
    0
    ถ้าใครเอาภายในเหลืองมาขายละก้อ...น่าสงสัย

24. maykrub

maykrub New Member Member

152
    3
    0
    ไปถึงไหนแล้วครับ
    มาเอาใจช่ายครับ

25. Psycho_Zaa

Psycho_Zaa New Member Member

59
    0
    0
    ตามติด และติดตาม

26. goday

45
    1
    0
    ยังไม่เจอเลยครับ

27. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    ช่วยเป็นหูป็นตาอีกแรงคับ

28. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    ชาวภูเก็ตจะช่วยดูให้ด้วยคับ ขอให้เจอเร็วๆๆนะคับ

29. varakom

varakom New Member Member

304
    0
    0
    จะช่วยดูครับ

30. TDET 4G61T

TDET 4G61T New Member Member

51
    0
    0
    สีเดียวกันเลยครับเลยตรับ เห็นใจนะครับ แล้วจะดูให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้