.....สนาม... DRAG ..มหาชัย....

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย lording1, 13 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......อยากทราบ ว่าตอนนี้..สร้าง ใกล้..เสร็จ หรือยังคับ.......และ ใครพอมีรูป..มารายงาน ชาว RCW บ้าง

..คับ....ติดตามอยู่...อยากให้เสร็จไวๆ........เพื่อชาว ฝั่งธน..จะได้เดินทาง ประหยัด น้ำมัน....

...คลอง 5 ไปที น้ำมัน ไปกลับ เกือบ 400 บาทหมด.........อยากมากมาย....ใกล้ดี.........:):)

.........................................:behindsofa:.....................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 เมษายน 2008
    ton_AFTER SHOCK ถูกใจสิ่งนี้
  2. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    ยังไง ยังไง

3. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    บ้านผมนี่ไม่ช่วยเลยอะ

ต่างกัน 10 กว่าโล เอง

4. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    แค่อยากรู้ว่าจริงป่าวก็พอ

5. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ขอดูรูปและสถานที่หน่อยย คับบ

6. airo

airo New Member VIP

79
    3
    0
    มีใครยืนยัน หรือว่าไปดูกับตามาแล้ว..... มีบ้างเปล่า

7. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    อยากเห็นเช่นกันคร๊าบบ

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  8. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
  9. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ ^^

10. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    อีกหน่อยคงเหมือน เวทีมวย

มีราชดำเนิน มี ลุมพินี มี สำโรง

ก็ดี นะ

11. golfgap374

golfgap374 New Member Member

26
    1
    0
    วันนี้กลับบ้านแม่กลองลืมเอากล้องไป แต่จอดรถดูอยู่ซักพักกำลังก่อสร้างอยู่ครับ อยู่ติดถนนใหญ่เลยครับเดี๋ยวจะถ่ายรูปมาฝากครับ :D

12. Understeer Drift NA

Understeer Drift NA New Member Member

37
    3
    0
    ดีใจ ใกล้บ้าน:embarassed:

13. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ข่าวแว่วมาว่ากลางปีนี้นะ...

14. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    จะไปไหวเหรอว่ะ แค่สาย 1 เมิงยังบ่นจะแย่

15. Aeshey

Aeshey New Member Member

38
    1
    0
    แจ่มจริงๆ อยู่ใกล้บ้านด้วย...

ทีนี้ล่ะจะชวนเพื่อนฝั่งนู้นมาซิ่งฝั่งนี้บ้าง จะได้รู้ว่าเวลากลับบ้านคนเดียวมันง่วงแค่ไหน 55

16. a.tom

a.tom New Member Member

179
    1
    0
    อยู่ระหว่างตรงไหนอ่ะครับ

17. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    อยากเห็นเหมือนกันครับผม....

18. lording1

1,130
    54
    0
    .....อยากให้ ..TUNED by ....ไปเจาะลึก..ข้อมูล.ของสนาม และหน้าตา..ผู้จัดสร้าง จังคับ....

19. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    โซน เหนือ ก็มีแล้ว

โซนใต้ กำลังจะมี

แล้วโซน ตะวันออก เมื่อไหร่จะมี (แถบ ศรีนครินทร์ สมุทรปราการ บางนา ท่าจะดี)

20. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ผมว่า ถ้าแถบนั้น ขึ้นมอเตอร์เวย์ไปคลอง 5 ง่ายกว่ามากๆครับ :):):)

21. oak_6629

oak_6629 New Member Member

89
    0
    0
    อยากรู้รายละเอียดคับ มีรูปด้วยยิ่งดี

22. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    มีก้อดีครับ
    กลับจาก คลอง 5 ดึก ๆ
    มานน่ากัวววว T.T

23. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    จากปิ่นเกล้าไปมหาชัย กะ ไป คลองห้า อันไหนมันจะใกล้กว่ากันนะ

24. ผมว่า มหาชัยมันจะใกล้กว่านะครับ เพราะโซนเดียวกัน

25. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    ไม่นานเกินรอครับ

26. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    นอกเรื่องหน่อยครับ
    ใช้รถพี่เปล่าครับ ที่วิ่งแถวๆหน้า รร.อัสสัม*??

ถ้าใช่หรือไม่ใช่ขออภัยด้วยครับ ที่ขับรถแย่ๆ แบบนั้น -*:D:D

แก้ไขล่าสุด: 16 เมษายน 2008
  27. lording1

1,130
    54
    0
    ...ถามผม..ปล่าวเนี้ย....

....ถ้าถามผม...ไม่ใช่แล้วคับ...ขับผ่าน.รร.อัสสัม..ในหมู่บ้านหรอ...จำผิดแล้วคับ..

...ผมโต..แล้ว..เลิกขับ แย่ๆแล้ว...เมื่อก่อน ใช่...แต่เลิกแล้ว....ไม่ใช่นะ

28. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ใครมีรูป แบ่งกันดูมั่งนะครับ...

29. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0

ที่บอกว่าขับรถแย่ๆ
    ผมหมายถึงตัวผมเองอ่าขับรถแย่ๆ**

จาขอโทดเค้าซะหน่อย
    ^^
    นึกว่าใช่ เห็นรถคล้ายๆกัน
    ช่างมัน

แต่ก้อรอชม สนาม มหาชัยเหมือนกันครับ ใกล้บ้าน:D:D

30. lording1

1,130
    54
    0
    ........ดันไว้ก่อน....รอรูป...และผู้รู้..เข้ามาตอบ....ชาวฝั่งธน...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้