รบกวนเพื่อนสมาชิคหน่อยครับ รถผมมีปัญหาช่วงลาง เพลาขับเสียงดัง มีร้านแนะนำแถวรังสิตไหมครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Weerawat Sandee, 16 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Weerawat Sandee

Weerawat Sandee Guest

0
    0
    0
    รบกวนเพื่อนสมาชิคหน่อยครับ รถผมมีปัญหาช่วงลาง เพลาขับเสียงดัง มีร้านแนะนำแถวรังสิตไหมครับ

2. ซื้อของมา ผมเปลี่ยนให้ครับ แถว ม.ธรรมศาสตร์รังสิตครับ

3. Weerawat Sandee

Weerawat Sandee Guest

0
    0
    0
    ผมไปหาร้านทำแถวไกล้เซียบอกไม่มีของ ต้องตัดต่อ รุ่นนี้ไม่มีของ พอผมเช๊คกับบางไผ่เองบอกมีหมด แต่ต้องรู้ว่ามีกี่ฟัน

4. แนะนำ ถอด ออกไปเทียบครับ

5. ไปทำร้าน เค้าจะตีปลอกบ้าง ขยายเพลาบ้าง ไม่เนียนเท่าของเซียงกงหรอกครับ ถอดไปเทียบเซียงกง เอาไปจ้างร้านเปลี่ยน เนียนกว่า ทนกว่าเยอะครับ

6. Opart Khiewnon

Opart Khiewnon Guest

0
    0
    0
    ร้านสิริลูกหมากครับ อยู่ตีนสะพานนวลฉวี

7. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ออโต้ หรือธรรมดาครับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้