พี่ๆครับ..รถผมเวลาเปิดแอร์เครื่องกระตุกคล้ายๆจะดับอ่ะครับ.บางทีก้อค่อยๆดับไปเลยอ่ะคับ.....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wanchai Sonna, 18 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanchai Sonna

Wanchai Sonna Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ..รถผมเวลาเปิดแอร์เครื่องกระตุกคล้ายๆจะดับอ่ะครับ.บางทีก้อค่อยๆดับไปเลยอ่ะคับ...ปิดแอร์ก้อปกติ..เป็นเพราะอะไรเหรอครับ...ชี้แนะหน่อยครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    น่าจะ FICD กับ AAC Valve สกปรกนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้