ร่วมไว้อาลัยกับน้องจ๊อบ Lady Club /

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 8 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สมาชิกบอร์ดเก่าๆของเรา คงพอจำ
    น้องสาวน่ารักที่มักโดนพวก พี่ๆ ลงุๆ ป้าๆ แกล้งบ่อยๆในสนามได้นะครับ

พี่ๆชาว TAKE OFF Motorsports และ Evolution Thailand
    ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งกับครอบครัวของน้องจ๊อบด้วยนะครับ

น้องจ๊อบ เป็นน้องสาวที่น่ารัก คุยสนุกคนหนึ่งเลยทีเดียว แกล้งง่าย ยิ้มง่ายตลอดเวลา
    แข่งสนาม2007 ยังเดินเป็น พริตตี้ ถือร่มให้พวกพี่ๆอยู่เลย
    เสียใจกับการจากไปสู่สุขติของน้องจ๊อบนะ
    หลับให้สบายนะ...น้องนะ
    พี่ๆ น้าๆ อาๆ ลุงๆ ป้าๆ ทุกคนของน้องจ๊อบ จะคิดถึงน้องเสมอนะจ๊ะ

ขอให้น้องสาวที่น่ารักของพวกเรา ไปสุขคตินะครับน้อง...

http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=6272808#post6272808

2. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    หลับตาพักให้สบายเถอะน่ะคนดี...........................................

3. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    เสียใจด้วยครับ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    Van Only Club ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

5. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ....................... ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ .......................

6. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ขอแสดงความเสียใจ ด้วยคับ

7. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0

8. Senkoh

Senkoh New Member Member

63
    1
    0
    ถึงจะไม่เคยคุยไม่เคยพบหน้ากันจริงๆถึงพี่จ๊อบจะไม่เคยรู้จักผมแต่ผมก็เคยเห็นพี่จ๊อบมานานพอสมควรแล้วนะครับยังไงก็ขอให้พี่จ๊อบมีความสุขมากๆนะครับหลับอย่างสบายนะครับพี่จ๊อบ

9. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เสียใจด้วยคับ...

10. tastoo

tastoo New Member Member

15
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

11. tha_dk

tha_dk New Member Member

88
    0
    0
    ถึงผมจะไม่รู้จักนะคับ แต่ก้อขอไว้อาลัยด้วยนะคับ--------------------------------

12. มีนกร36

มีนกร36 New Member Member

15
    0
    0
    แสดงความเสียใจด้วยครับ

13. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38

14. kanat

kanat New Member Member

22
    0
    0
    น่าสงสารครอบครัวน้องเค้า และน้องเค้ามาคับ

15. มีนกร36

มีนกร36 New Member Member

15
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ RIP

16. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เสียใจด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้