ฝาครอบล้อ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย sakdakorn, 12 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sakdakorn

sakdakorn New Member Member

12
    0
    0
    หวัดดีครับขอถามหน่อยเพื่อน ๆ ว่าใครมีฝาครอบล้อรุ่นSLXบ้างครับกำลังหาอยู่ครับช่วยบอกหน่อยครับ:)

2. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    สงสัยต้องเดินดูตามเซียงกงแล้วล่ะครับ เพราะน่าจะใส่แม็กกันหมดแล้วละมั๊ง

หรือใครยังพอมีเก็บเอาไว้ เอามาลงหน่อยนะคร้าบบ

ช่วยดัน up up up :D

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ศูนย์ อ่ะ ครับ

4. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ส่วนผมแยกทางมันมาตั้งแต่ออกมาใหม่ๆแล้ว แล้วหันมาคบกับน้องแม็กทำให้ลืมไปจากใจเพราะน้องแม็กทั้งสวยทั้งทน

5. sakdakorn

12
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ จะรอต่อไป:car:

6. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ปากทางถนนกำแพงเพชร (สวนจตุจักร) จะมีอยู่ร้านนึงเป็นรถตู้ จอดปากทาง
    เค้าขายฝาครอบล้อเกือบทุกรุ่นเลยรับ
    อ้อ ตรงนั้นมีร้านขายติ๋มซ้ำหย่อยๆด้วยนะ(เป็นร้าน3ห้องแถว ติดถนนพหลโยธิน) ถ้าไม่เจอฝา ก็ถือว่าไปลิ้มรสติ๋มซ้ำละกันครับ
    ลองไปดูนะครับ :)

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มาแล้วครับคนรู้จริง

8. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ผมเคยใส่สมัยใช้ล้อกะทะอยู่อะคับ ซื้อคลองถมมาตอนนั้นราคาไม่แพมากคับ

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามนั้นครับ

10. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ผะผะผะ ผม ว่า จ ข ก ท .เค๊า หมายถึง ฝะฝะฝะ ฝา ครอบ ล้อ แม๊ก 14 จาก โรง งาน ปะ อ่ะ...

ระระระระหรือ ว่า ฝาครอบ กะทะ ล้อ หว่า

11. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามผู้รู้ครับ

12. singcoohteam

5,303
    108
    0
    สงสัยแจ๊คเมาแล้วล่ะ ตะตะตะตอบแบบลิ้นพันกัน555

13. sakdakorn

12
    0
    0
    ไปเดินคลองถมมาแล้วครับ ไม่มีขาย เป็นฝาครอบกะทะเหล็กขอบ 13 นิ้ว อันเล็กๆ ที่อยู่ตรงกลางน่ะครับ:)

14. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    อะอะอะอะอ๋อออออ ฝะฝะฝะฝา ครอบ แกน ล้อ

15. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ผมว่าครอบทั้งล้อเลยสวยกว่านะคับพี่แต่เสี่ยงต่อการแตกเป็นอย่างมากT T ถ้ามีเบียดเพระอ่อนแอมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้