เมื่อวานไปลุยน้ำมาแล้วคอมแอร์มันหอน เสียงตอนเปิด-ปิด แอร์ดังไม่เท่ากัน...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 23 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวานไปลุยน้ำมาแล้วคอมแอร์มันหอน เสียงตอนเปิด-ปิด แอร์ดังไม่เท่ากัน แบบนี้เป็นที่ลูกปืนรึเปล่าครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เป็นไปได้ครับ

2. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    เป้นเหมือนกันครับ

3. อัพเดทอาการ ไปร้านแอร์มาแล้ว เปลี่ยนลูกปืน+น้ำยา+ค่าแรง = 1,380 ตอนนี้กำลังดำเนินการอยู่ครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Compressor air เครื่องอะไรครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้