รบกวนพี่ๆหน่อยครับพอดีรถผมแก๊สหมดจอดอยู่แถววงศ์สว่างมีใครอยู่แถวนั้นพอที่จะช่วยลากไปปั๊...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย รัตนโชติ พันต่าย, 26 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆหน่อยครับพอดีรถผมแก๊สหมดจอดอยู่แถววงศ์สว่างมีใครอยู่แถวนั้นพอที่จะช่วยลากไปปั๊มได้มั้ยครับ.

1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    อยู่แจ้งวัฒนะ แต่ติดประชุม อ่า

2. ขอบคุณมากครับพี่.

3. ตอนนี้ผมอยู่ที่บ้านแต่ทิ้งรถไว้

4. ผมวิ่งงาน.แมสเสนเจอร์..อยู่..สีลม..

5. แย่เลย! ทำไง? หล่ะทีนี้ ี้ เอาใจช่วยหล่ะกัน

6. ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับ.เพื่อนผมมาลากให้ครับ

7. San Sayan

San Sayan Guest

0
    0
    0
    โหลดแอพฯ JS100 (จส.100) ไว้ใช้ บริการลากรถฟรี พี่ทำงานเคยใช้บริการ ดีมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้