ชาว NV พิดโลกช่วยทีนะครับหรือใครก้ได้ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สมุนพระราม, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สมุนพระราม

สมุนพระราม New Member Member

18
    0
    1
    พอดีผมเอารถไปชนมากันชนหน้ามันแตก+หัก มันหักช่วงหูลากด้านซ้ายประมาณ 2 นิ้วได้ แล้วก้อสีถลอกหลายจุดเหมือนกัน ผมอยากทราบราคาว่าถ้าเอาไปทำสีแล้วก้อเชื่อมตรงที่มันหักราคาประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วก้อราคาของใหม่ราคาเท่าไหร่
    อีกอย่างนึงครับ ไฟหน้าข้างซ้ายผมแตกด้วย เป็นไฟเบ้านะครับ อยากทราบราคาว่าเท่าไหร่ของเทียมก้อได้ครับ
    รถของผมตามรูปด้านซ้ายเลยครับ ชาวพิดโลกด้วยกันอาจจะเคยเห็นรถผมกันมั่งนะครับ ผมออกไปซิ่งกับพวก อภินิหาร paranoi บ่อยครับ แต่พักหลังไม่ได้ไปละน้ำมันแพง อิอิ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

ถ้าเป็นคนพิดโลก บางคนน่าจะเคยเห็นรถผมกันมั่งนะครับ ผมทำไฟเหลือง มา 1 ปีละตั้งแต่สงกานณ์ ปีที่แล้ว เจอผมที่ไหน ทักกันมั่งนะครับ
    แล้วชาวพิดโลกมีสติ๊กเกอร์คลับกันรึยังครับถ้ามีแล้วผมขอซื้อ 1 ชุดนะครับ
    อ่ออย่าลืมคำถามข้างบนนะครับ

2. ถ้าเอาของเก่าไปซ่อม+ทำสี ประมาณ 2-3 พันคับ
    ถ้าซื้อเชียงกง ประมาณ 800-1000 ถ้าฟลุ้คได้สีเดียวกันก็ประหยัดตังค์ไป (แต่สีบอนเห็นมีเยอะนะ)
    ไฟเบ้าโคมเพชร ของใหม่ คู่ละ 5-800

3. สมุนพระราม

18
    0
    1
    ง่า รถผมสี เขียวอ่อน ออกฟ้า ครับท่านสีเดิมๆเลย ไม่ใช่สีบอร์น ครับผม

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    สงการร้านอะไร ส่วนมากปิด นะ

5. สมุนพระราม

18
    0
    1
    ผมคงได้ทำสิ้นเดือนอ่ะครับ ถามไว้ก่อนครับ

6. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    ไปทำวันไหนฝากสมุนพระรามของผมอีกคันด้วยน่ะครับ...อิอิอิ...ถอยชนเสาวัดท่างามมา...แตกสิครับงานนี้....สงสัยแบงค์พันปลิวหลายแบงค์อยู่

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    กันชะชะชะ ชน มี อัน นึง สนใจ โทร ไป เอง นะ 081 659 51 52

บอกว่า ตาแจ๊ค ให้ โทรมาถาม เรื่อง กัน ชน

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หาอู่ที่ใว้ใจได้หน่อยก็ดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้